• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Nhận Phối Giống Mèo Anh Lông Ngắn Colour Point

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
Trước đây thì mình chỉ gửi Bỉm cho những nhà người thân có mèo cái gào đực thôi..nhưg dạo này nhu cầu tìm bạn gái của Bỉm quá cao... tè xung quanh khắp nhà..và cũng sợ bí bách quá em ấy ốm...
Vậy bạn nào có mèo cái đang đến thời kì gào rú thì có thể liên lạc với mình nhé :x

Nhưng các bạn chú ý là mèo nhà các bạn phải không có rận , không nấm ..v...v.. nói chung là sạch sẽ chút nhé :D hôi tí cũng được :))

Chắc Bỉm nhà mình thì cũng nhiều bạn cũng biết rồi nhỉ :D mình cho Bỉm đi thi khá nhiều các cuộc thi dành cho pets được vào top 5 peticon và giải nhất Mr Cat 2011

Bỉm hám gái lắm , nhưng rất thân thiện và nhẹ nhàng cực kì luôn , không bao giờ đánh , to tiếng với phụ nữa đâu :))

Bỉm cũng không có dòng máu huyết thống gì với mèo nhà chú TrungAc , nhà bà Hảo , nhà ..v..v.... nói chung là không sợ cận huyết với bất cứ em mèo anh lông ngắn nào ở HN ( trừ các con của Bỉm ra , mà con của Bỉm thì mình quen hết rồi :)) lên không lo )

Các bạn chỉ cần gửi mèo ở nhà mình từ 2 đến 3 ngày là ok
Giá phối giống là1trieu600k /1 lần

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
Mèo anh ít có em nào có màu lông như thế này lắm mọi người nhé :D hiện giờ mình vẫn chưa thấy ai có mèo anh có màu lông như em công chúa của nhà mình cả :D

yaya

YTC Developer
bạn bớt xíu cho bé mau về nhà mới nhé...mình thật sự rất thích pé...nếu pé có duyên với mình thì bạn alo mình nhé(mình là người hồi sáng nay đã gọi cho bạn ở HCM),còn nếu không có duyên thì mình up cho pé sớm tìm được chủ tốt vậy.