• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - mèo nhà lelinh

Status
Không mở trả lời sau này.

lelinh27021988

T.Viên Năng Động

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
đẹp nhưng đắt quá chị ak

hì hì hì male mà chuyển giới tính thành female nhanh quá.
được khen đẹp là thích rồi. cám ơn bạn.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Up cho bé xinh ^^

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
hihihi nhà anh Linh lại đăng bán mèo nữa ak. Bé này dễ thương quá trời nhìn yêu ghê :03: Chúc anh đắt khách nhé.

Chào em! cám ơn em! Linh Đan có phải không?
Chuyện vợ con của thằng cu nhà em thế nào rồi? chẳng thấy kể gì cả. Có gì mới kể nhé. thằng cu điếc vẫn ở nhà em chứ? có quậy phá gì không?

Cám ơn tất cả các bạn đã có lời khen. Mình yêu mèo lắm nên ai khen mèo của mình xinh là cứ phổng hết cả mũi.

CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ KHEN!

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Chào em! cám ơn em! Linh Đan có phải không?
Chuyện vợ con của thằng cu nhà em thế nào rồi? chẳng thấy kể gì cả. Có gì mới kể nhé. thằng cu điếc vẫn ở nhà em chứ? có quậy phá gì không?

Cám ơn tất cả các bạn đã có lời khen. Mình yêu mèo lắm nên ai khen mèo của mình xinh là cứ phổng hết cả mũi.

CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ KHEN!

thằng ku điếc có vợ rồi anh ak :Onion35: đến 3 cô lận đấy :khoc_nhung_ko_chiu_thua: 3 cô vợ bé Điếc cực kì dữ điếc phải tốn rất nhiều thời gian, tiêu hao nhiều sức lực mới được 1 em :sadcorner: hihihihi điếc rất rất háo sắc nhé :Onion35: thấy con người ta là nhào vào liền ak :gud_job: cực dê. hihihihihi. Còn nữa, chuyên gia chơi chụp gián, :good_job: thấy gián ở đâu là rược theo chụp thằng gián, dỗ chẹp chẹp đến khi thằng gián chết mới thôi. :sadcorner: Sau khi đã tiêu diệt gián, thì bé điếc nhà ta lại đến chén nước uống rửa tay :dead: . Đánh nhau với gà nữa chứ, :04: con gà ba em nuôi đang chạy bộ, tự nhiên thằng ku điếc nhảy từ cửa ra hù, rồi nằm giữa đường không cho ai đi hết. Bị thằng gà mổ cái cóc vào đầu. Điếc cũng không vừa gì, rược theo con gà cào long đuôi nó. :154: hahaha

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Ha Ha Ha bao nhiêu chuyện thế mà không kể. Có những ba cô ngấp nghé cơ à. Thằng này sát gái phết nhỉ.
Mèo cái phải kêu gào vài ngày rồi lăn lộn oằn mình dưới sàn thì mới cho đi cưới chồng, có thể mấy chị mèo cái kia chưa đúng thời điểm cưới chồng thôi.
Nó trêu gà thì đánh cho nó cái, cứ để thế hư.
Còn cái trò ngoáy tay vào bát nước uống thì có từ hồi ở Hà Nội nó với thằng cháu nó (giống cái nhưng nghịch hơn giặc nên gọi là thằng) đã có trò đó rồi. Mỗi lần uống nước trước khi uống là nhúng tay vào bát nước vẩy tung tóe.
Nghe em kể về nó vậy là vui rồi. Mong con của nó đẹp như nó hồi nhỏ.
View attachment 18052View attachment 18053View attachment 18054
À quên xin phép Linh Đan cho giữ ảnh thằng Điếc trên avatar nhé hi hi hi

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Ha Ha Ha bao nhiêu chuyện thế mà không kể. Có những ba cô ngấp nghé cơ à. Thằng này sát gái phết nhỉ.
Mèo cái phải kêu gào vài ngày rồi lăn lộn oằn mình dưới sàn thì mới cho đi cưới chồng, có thể mấy chị mèo cái kia chưa đúng thời điểm cưới chồng thôi.
Nó trêu gà thì đánh cho nó cái, cứ để thế hư.
Còn cái trò ngoáy tay vào bát nước uống thì có từ hồi ở Hà Nội nó với thằng cháu nó (giống cái nhưng nghịch hơn giặc nên gọi là thằng) đã có trò đó rồi. Mỗi lần uống nước trước khi uống là nhúng tay vào bát nước vẩy tung tóe.
Nghe em kể về nó vậy là vui rồi. Mong con của nó đẹp như nó hồi nhỏ.
View attachment 18052View attachment 18053View attachment 18054
À quên xin phép Linh Đan cho giữ ảnh thằng Điếc trên avatar nhé hi hi hi

hihi ok anh cứ tự nhiên. :03: Từ ngày thằng ku Điếc về nhà em nó làm vỡ hết 1 chòng 5 cái chén, nhí nhố leo lên bàn làm bể chén rồi đứng đó nhìn. Quạy muốn chết luôn. :sadcorner: Còn qua nhà kế bên cắn hủ kem dưỡng da sức mặt của chị hàng xóm về nhà nữa, làm người ta qua máng vốn nhức đầu chết luôn, phá banh nhà. :dead:

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Linh Đan ơi! cùng diễn đàn này có người ở quận 10 đang kén rể kìa.

hihihi nhưng anh Linh ơi, bây giờ bé đang tiếp 3 cô vợ rồi :Onion35: làm sao còn đủ sức tiếp thêm nữa :dead:

Status
Không mở trả lời sau này.