• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội ... chuyên rott,đốm,alaska,cooker TBN .... và nhận đặt tất cả các loại cún với mức giá sính v

binheo

T.Viên Năng Động
uh vì mình là đệ của anh tùng a lộc nên k lấy ảnh này thì lấy ảnh nào hả bạn ....... bạn có thể gọi điện cho 2 a để kiểm chứng nhé mình k lừa đảo nên k sợ bạn ạ

LuvPug

YTC Developer
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

up

pknight

T.Viên Năng Động
:03: :03: :03: :03: :03:

binheo

T.Viên Năng Động
nếu bạn biết con alska tên sói thì đấy chỗ mình bán con của con sói đó giá trên 10 củ còn muốn biết thêm chi tiết thì liên lạc qua ym! hoặc sdt của mình nhé.........tiền nào của nấy bạn ạ rẻ được mấy đồng về cún lăn ra die thì xong mà lại còn thương =)

binheo

T.Viên Năng Động
hề hề cooker của đàn nhà mềnh đấy nhưng các e ý về với chủ hết rồi bạn ạ chỗ mình toàn cún nhà đẻ nên k lo thiếu khách bạn ạ

binheo

T.Viên Năng Động
1 củ à bạn mua cún bắc hà đi... hay mua cún nhật lai bắc kinh đi... mà hơn chút đi tìm dễ hơn bạn ạ..............

ilikepet

T.Viên Năng Động
cún tàu hay cún nhà đẻ vậy bạn? cún tàu lớn lên khó sinh sản được lắm :ngoi_xom: . Dù j` cũng up cho bạn. :gongxi-1:

binheo

T.Viên Năng Động
thực ra cái hàng 1 2tr ý mình cũng chẳng có đâu nhưng đưa cún đi phôi về nhà k để ý bị con cho ta hay con gì gì đó nó nhẩy nên mới có mấy cái hàng 1 2tr ý thôi bạn ạ chứ bên mình chỉ có thuần chủng thôi k lai tạp đâu

binheo

T.Viên Năng Động
đại ca lộc thì có uy tín rồi mình chỉ lon ton phụ thôi ... còn các e khác nếu bên mình ko có mình nhờ người tìm cho các bạn mà...hê hê