• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội ... chuyên rott,đốm,alaska,cooker TBN .... và nhận đặt tất cả các loại cún với mức giá sính v

binheo

T.Viên Năng Động
có basset hound không bạn?

mình k có dòng đấy rồi cậu ạ..ở hà nội ít người chơi ..mà có ngta để đẻ rồi cho hay tặng bạn bè chứ k bán nên mình k có cún nhập về để bán đâu cậu ạ...cậu thử đổi dòng khác chơi đi cậu

bo0mpro0

YTC Developer
có giống chó gì đẹp đẹp rẻ duwois 1 tr k anh..em mê husky hoặc alaska lai lắm ạ..mong anh giúp đỡ..nghèo nhưng iêu động vật

binheo

T.Viên Năng Động
có giống chó gì đẹp đẹp rẻ duwois 1 tr k anh..em mê husky hoặc alaska lai lắm ạ..mong anh giúp đỡ..nghèo nhưng iêu động vật

a k có rồi e ơi tầm giá đấy chắc e mua dk bắc kinh lai nhật thôi chứ k e phải tích cóp thêm mới đủ tiền mua mấy bé đó đấy e ạ

binheo

T.Viên Năng Động
co e Alaska duc nao 4-5 thang ko ban oi,gia bn vay?

mình k có đâu mình đang có em samoyed 4 tháng thôi cậu có hứng thì qua xem e nó nhé

binheo

T.Viên Năng Động
cho mình xin giá cocker nhé
g
cooker mình đang còn 2 bé ở nhà cậu qua nhà xem rồi nói chuyện gía cả nhé

binheo

T.Viên Năng Động
còn 1 bé labardo 2 tháng tuổi hơi gầy chút vì mẹ bé k cho bú đàn cún đẻ tại hà nội luôn ... bạn nào có đam mê với dòng này alo mình nhé hay liên lạc qua yahoo sẽ có giá tôts để các bạn đón e nó về luôn ......................... còn 2 em cooker tây ban nha đẻ tại hà nội đàn 8 con đã bán 6 còn 2 em liên lạc với mình luôn để đón nốt 2 e đó về

dta9496

anh ơi anh bé trong lồng hồg giá nhiu anh,mấy bé màu trắng ý ah,anh có loại nào 3 đến 4 tr thì baỏ em nha,cho em địa chỉ em đên chơi vs bé

binheo

T.Viên Năng Động
anh ơi anh bé trong lồng hồg giá nhiu anh,mấy bé màu trắng ý ah,anh có loại nào 3 đến 4 tr thì baỏ em nha,cho em địa chỉ em đên chơi vs bé

hố hố bé trong cái lồng hồng hồng mà e nói có 3tr 3tr5 thôi rảnh qua a ngồi uống nước chém gió rồi a tư vấn thêm cho

binheo

T.Viên Năng Động
bạn này có địa chỉ ở dưới avatar mà :lau_mo_hoi:

hxhx mọi người chẳng để ý có mỗi bạn này để ý...mình thích bạn rồi đóa nha =))