• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội ! BQT wed giúp em !

percy

YTC Developer
Tình hình là em mới mua 1 em cún bắc kinh lai nhật ở lào cai ! bạn đó nói chuyển cún xuống hà nội !!! và chuyển đi đà nẵng nhưng ko có ai hết !!!
Bạn nào trong ban quản trị có lòng , cũng như tình yêu vs cún cưng thì hãy giúp mình nha !!!
Bạn ra bến xe nhận cún và chuyển đi đà nẵng giúp mình !!!
Mình sẽ send tiền xe buýt lại cho bạn ! rùi sắp tới đi hà nội thi tốt nghiệp mình sẽ hậu tạ !! :>
Mong bạn nào giúp mình nha !!! :Cmon baby_kusit:
mình sẽ rất cảm kích ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Mình rất muốn giúp bạn nhưng bạn có thể nói rõ là bé cún ấy được chuyển đến bến xe nào và chuyển đi kiểu gì được không

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
xin lỗi bạn nha ! mình chỉ có thể tin tưởng ở BQT mong bạn thông cảm !

Ok...Mình, anh Pate, chị Quyên và Anh Qủy ở trong Nam. Rất tiếc là không thể giúp bạn việc này. Nhưng ở HN thì có bạn hanhjen, anh Hoàng( Adminh noidayanhvannhoveem) và một số Mod khác... là những người bạn có thể tin tưởng. Chúc bạn sớm nhận được cún.

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
nhưng em ko biết cún con nó có chịu nổi đường xá xa xôi như thế ko nữa :((

Thế khi gửi từ HN-ĐN thì bạn gửi bằng phương tiện gì. Nếu là tàu thì ok vì mình cũng đã từng mua mèo ở HN, ship bằng tàu vô tận ga SG lun. Tuy có hơi mệt nhưng sau một hai ngày là lại trở về bt. ^^

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Tiếc là chị Q ở tân Phan Thiết, ko thể giúp đc em rồi! hic hic hic

dragon82

Mr. Dogs Lover
mua chó ở lào cai thì bạn nên cẩn thận nhé, vì nhiều bạn trên này đã học được nhiều bài học rồi, nhất là chuyển đường xa như vậy với cún Nhật vừa bé, sức khỏe lại yếu thì ko nên