• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Bán - Mèo Anh Lông Ngắn Cái Màu Hymalaya

Status
Không mở trả lời sau này.

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
Thật sự là không muốn một chút nào cả :(( Giờ gia đình gặp một vài khó khăn quá nên mình phải tìm chủ mới cho em Chunny :((

Màu lông của Chunny khá rõ , 4 chân , đuôi , tai và mũi của em ấy đều màu xám và người thì màu trắng :)
Cả nhà quý Chunny lắm vì Chunny rất ngoan , rất quấn chủ và thông minh - ăn khỏe lắm :143163ljogging: - biết đi vệ sinh trong wc hoặc chậu cát :icon027:
Các bạn liên lạc với mình qua sdt 01262262211 - Ym Ecklee9x nhé :icon027:

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
Rao ké hộ bác mình nốt hai em mèo :143163ljogging:

Mèo anh lông ngắn ( đực ) màu hymalaya nhạt ( tai và đuôi màu vàng kem ) - gần 5 tháng tuổi - 7triệu

Mèo ba tư ( đực ) màu vàng kem - 3 tuổi - béo dã man, hơn 5kg rồi - 3 triệu

Delkin88

Mèo xinh quá.nhìn em mèo cái mặt rất dễ thương.up...em mèo cái màu lông rất hiếm đó sao chủ top lại bán đi????

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
Mèo xinh quá.nhìn em mèo cái mặt rất dễ thương.up...em mèo cái màu lông rất hiếm đó sao chủ top lại bán đi????

em ấy mình nuôi được 1 tháng rồi :( gia đình đang có chuyện khó khăn cần tiền gấp nên mình đành đứt ruột bán bé đi :((

Be' Xù

T.Viên Năng Động
Mình tưởng bé này phải là British short hair colour point chứ đâu có phải là Himalaya, Himalaya là tên 1 dòng 34 mà.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
mèo đã về với chủ mới rồi nhé

Chúc mừng pé nha... a close topic đây...

Status
Không mở trả lời sau này.