• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà nội bán cá betta cảnh và cá đá chất lượng cao giá rẻ

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Mùa đông lạnh của năm 2013 thế này rùi mà bạn vẫn bán được mấy bé cá chọi này thì giỏi quá ta!! bây h mình có đi ra mấy cửa hàng chuyên bán cá cảnh thì họ cũng chỉ toàn lắc đầu và bảo :" mùa này thì ai bán cá chọi nữa hả cháu" thôi!! nhưng hẳn bạn phải biết chăm sóc chúng lắm mới cho ra đk mấy bé cá chọi vừa đẹp lại khỏe như thế này!! thôi thì lên top phụ bạn 1 tay nè hì hì

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
lovelybobble9xx said:
Mùa đông lạnh của năm 2013 thế này rùi mà bạn vẫn bán được mấy bé cá chọi này thì giỏi quá ta!! bây h mình có đi ra mấy cửa hàng chuyên bán cá cảnh thì họ cũng chỉ toàn lắc đầu và bảo :" mùa này thì ai bán cá chọi nữa hả cháu" thôi!! nhưng hẳn bạn phải biết chăm sóc chúng lắm mới cho ra đk mấy bé cá chọi vừa đẹp lại khỏe như thế này!! thôi thì lên top phụ bạn 1 tay nè hì hì
:157: :157: :157: có sưởi với lại có người đam mê cá như thế thì lúc nào chả có cá bán :157: :157:

Đức Quậy

T.Viên Năng Động
lovelybobble9xx said:
hehe thank bạn nhà mình cũng kín cả có sưởi nên cá khỏe mạnh :)
Moneyofme said:
:157: :157: :157: có sưởi với lại có người đam mê cá như thế thì lúc nào chả có cá bán :157: :157:
rất đúng hehe :157:

Đức Quậy

T.Viên Năng Động
Thông báo :Tuần sau nhà mình sẽ nhập một đợt cá mới để phục vụ anh chị em; để thuận tiện cho việc đi lại khó khăn trong thời tiết giá rét mình sẽ up toàn bộ những màu sắc và kiểu đuôi của đợt cá mới loại nào hết hay còn ít mình sẽ cập nhật liên tục; mong được anh chị em gần xa ủng hộ; mình xin cảm ơn :rose:

kid.monster

YTC Developer
có làm bể vuông 15x15x15 luôn ko bác, em cũng thích mấy em thế này mà chưa có bể bác tư vấn em vs

Đức Quậy

T.Viên Năng Động
kid.monster said:
có làm bể vuông 15x15x15 luôn ko bác, em cũng thích mấy em thế này mà chưa có bể bác tư vấn em vs
có làm bể bác à; nếu bác chơi bể tiêu chuẩn nuôi cá này thì là bể 15x15x20 bác à :)