• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà nội bán cá betta cảnh và cá đá chất lượng cao giá rẻ

Đức Quậy

T.Viên Năng Động
thông báo : Nhà mình vừa về đợt cá mới kính mong nhận được sự ủng hộ của anh em gần xa.cá mới về gồm các màu :
+super red
+super red butterfly
+yellow
+fancy
+fancy butterfly
+green
+blue butterfly
+red copper
+black copper
+red devil
+orange black
+red dragon
+red dragon butterfly
+white dragon (số lượng rất ít)
+copper
+yellow butterfly
+blue black lace
+multivender...

kingkong84

YTC Developer
Ngay gần chỗ nhà bạn có hàng cá bán có 25k thôi mà , sao bán đắt dữ vậy ta :D ngay chỗ dốc Kim Ngưu với Lò Đúc , Trần Khát Chân ý , chỗ bác Hải bán cá

Đức Quậy

T.Viên Năng Động
Mai (06-05) nhà mình vừa về một đợt cá xiêm đá chất lượng ra sao mọi người đến xem sẽ rõ.mong được sự ủng hộ của mọi người.mình xin cảm ơn :)

Đức Quậy

T.Viên Năng Động
Ngay gần chỗ nhà bạn có hàng cá bán có 25k thôi mà , sao bán đắt dữ vậy ta :D ngay chỗ dốc Kim Ngưu với Lò Đúc , Trần Khát Chân ý , chỗ bác Hải bán cá

người ta bán cá chọi đuôi dài bạn ạ.cá đó bây giờ có ai chơi đâu.mình bán cá chọi cảnh và cá đá đuôi ngắn bạn ạ :)

Đức Quậy

T.Viên Năng Động
Đợt cá vừa về hoom 6-5 đã hết cuối tuần này cá nhà mình sẽ về một đợt nữa đợt này bao gồm Halfmoon; Plakat Halfmoon và cá xiêm đá.rất mong được anh em ưu ái và ủng hộ nhiệt tình :).mình xin cám ơn nhiều!

nhangak

Turquoise Member
up phụ nè,buôn may bán đắt nha

Đức Quậy

T.Viên Năng Động
Thông báo : Hôm nay (25-5) nhà mình về một đợt cá mới gồm cá Halfmoon và cá đá.Halfmoon lần này về chủ yếu là các loại rồng Đặc biệt có rồng Salamander hàng độc không đụng hàng nhé anh em và số lượng ít rồng Thái đời F1 chuẩn chưa bị trùng huyết lai tạp nên màu sắc rất đẹp.kính mong nhận được sự ủng hộ của anh em gần xa.