• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà nội bán 2 em xiêm chuẩn 800k/em

Status
Không mở trả lời sau này.

kun.9x

YTC Developer
Anh này bán mèo ko đáng tin. Hối hận vì có lần đứng ra bênh vực. Mình nhớ hôm mình qua xem 1con mèo xiêm a này đăng từ trước a ý bảo nhà chỉ có 1 con và giá 500k. bh lại đăng lại có 2 con 800k. CHắc hôm đấy nge mình nói mèo là khác 700-800k hay sao mà tăng nhanh vậy k biết. Nói tóm lại là ko tin đc

nhamthin

Banned
Anh này bán mèo ko đáng tin. Hối hận vì có lần đứng ra bênh vực. Mình nhớ hôm mình qua xem 1con mèo xiêm a này đăng từ trước a ý bảo nhà chỉ có 1 con và giá 500k. bh lại đăng lại có 2 con 800k. CHắc hôm đấy nge mình nói mèo là khác 700-800k hay sao mà tăng nhanh vậy k biết. Nói tóm lại là ko tin đc

gio toi co 2 con meo xiem khac do tuoi lon hon,neu ban ko ngai thi qua xem chu dung nem da vao dien dan cua toi the

Kirill

Không phải không đáng tin, chẳng qua là treo đầu dê bán thịt chó thôi mà. Mình mua mèo của anh này đây. Để hình mèo đẹp dụ khách, mình nhờ người đến đón anh ý lại bán cho mèo lai. Mình nhờ người đón nên đến lúc mang về mới biết. Gọi lại hỏi thì anh ý bảo là có con mèo mấy trăm mà gọi đi gọi lại mấy lần, lấp liếm không giải thích, tắt máy, không nghe. Ừ đối với anh ý là mấy trăm nhưng đối với mình là tiền mình chắt chiu dành dụm, cuối cùng lại chẳng mua đc em mèo như ý. Rõ chán...

Kirill

gio toi co 2 con meo xiem khac do tuoi lon hon,neu ban ko ngai thi qua xem chu dung nem da vao dien dan cua toi the

Vâng em không có ngại nhờ người đến mua luôn chứ không chỉ đến xem, nhưng kết quả là anh bán cho em mèo lai, dù anh đăng hình mèo thuần. Thà rằng anh cứ để giá 800k đúng với mèo trong hình, em cũng cố dành tiền ra mua, việc gì anh phải làm thế. Thế nào là ném đá vào diễn đàn, anh tạt thau nước lạnh vào lòng mong chờ của em, anh có biết cả sáng dù đi học em cũng thấp thỏm đợi mèo về, mà cuối cùng em lại thấy em mèo lạ hoắc với những gì em biết từ bài đăng của anh, anh thấy cảm giác đó dễ chịu hả?

Kirill

cac ban ko mua dung nem da giau tay.meo nha toi co lien tuc moi lan 1 khac.ACE cu den xem ko ung thi thoi

Sao anh nói hay thế? Đừng ném đá giấu tay, người nào mới là người ném đá giấu tay?

Status
Không mở trả lời sau này.