• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Bán 1 đàn mèo xù Mỹ chân đi tất, cổ đeo yếm cực đáng yêu :X

antrung1991

YTC Developer
Mèo bố là Maine Coon với ALD, mình chăm từ bé, béo tốt, hơn 4kg. Mèo mẹ là Ba Tư với Maine Coon.

Đợt này có 6 nhóc con mèo con, đều là đực hết.

Có gì các bạn cứ gọi điện trực tiếp cho mình nhé: 0165.479.5885, có fix cho bạn nào nhiệt tình nhé ^^!

Ảnh mèo bố mèo mẹ và đàn mèo con

mèo bố

Mèo con

Mèo mẹ

antrung1991

YTC Developer
mèo xù hâm said:
Nhắn cho mình địa chỉ đến xem mèo mẹ đi bạn
Đã inbox cho bạn nhé

hacker4121 said:
maine coon my sao ma be' the' nhi co 3kg... :hmmm:
Đẻ xong rồi còn hơn 3kg bạn à, bt cũng tầm 4kg tới 5kg. Vì cũng lai nên không to được, Maine Coon nhà bạn mình nặng 10kg từ Nga về cơ

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
mèo mẹ là mang từ nước ngoài về hay lấy giống ở đâu vậy bạn? còn mèo bố bạn nói là ald hả? mấy bé xinh thật đấy. Mau về nhà mới nhé :)

kennie93

Member
up cho các bé mau về nhà mới nè.....người nhà mình qa xem thấy các bé đều xinh yêu lắm, dc chăm sóccaanr thận nữa, nhanh nhanh đón các e về đi naooooooooooooooooooo

antrung1991

YTC Developer
kennie93 said:
up cho các bé mau về nhà mới nè.....người nhà mình qa xem thấy các bé đều xinh yêu lắm, dc chăm sóccaanr thận nữa, nhanh nhanh đón các e về đi naooooooooooooooooooo
ừ cảm ơn em nhé, mới mang về thì nên nhốt cẩn thận, tầm 1 tuần hẵng thả em à, nhớ cho em ý tắm nắng nhiều nhé, 4 nhóc mèo con quấn nhau ngủ hết rồi, chắc cũng nhớ mẹ nó lắm ^^!