• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội _ bán 4 em mèo xù lai xinh xắn

Status
Không mở trả lời sau này.

fanh_xinh

YTC Developer
Nhà mình có 4 em mèo xù lai đã được hơn 2 tháng tuổi , các bé ăn rất khỏe , nghịch ngợm và nhanh nhẹn ,bạn nào có nhu cầu muốn đón 1 bé về làm bạn thì liên lạc với mình nhé . Phương Anh 0982044222 mình sn 90 cho tiện xưng hô . Các bạn có thể qua nhà mình xem trực tiếp các bé , địa chỉ của mình : số nhà 23 ngách 48 ngõ 145 phố Quan Nhân _ Quận Thanh Xuân .Đàn mèo nhà mình có 2 em cái màu tam thể và 2 em đực màu trằng đen.
Vì các bé rất nghịch nên mình chụp ảnh không được đẹp , ở ngoài các em trông rất đáng yêu , bạn nào có thời gian thì qua nhà mình xem các bé cho thoải mái nha
2 em mèo cái :
View attachment 30971View attachment 30972
Em này đã về nhà mới
View attachment 30973View attachment 30974

2 em mèo đực :
View attachment 30970View attachment 30976View attachment 30977View attachment 30975

Snow

mình ở HP, ở 1 mình nên rất muốn có 1 em ở cùng. bạn có thể để cho mình 1 em với giá hữu nghị nhất ko? mình sẽ biết ơn bạn lắm!

meo_ngo

T.Viên Năng Động
mặt con mẹ xinh nên đẻ con ra lứa nào cũng xinh ơi là xinh :X chị ơi có đúng mẹ bọn này là bé mèo vàng ko chị ;))

fanh_xinh

YTC Developer
mặt con mẹ xinh nên đẻ con ra lứa nào cũng xinh ơi là xinh :X chị ơi có đúng mẹ bọn này là bé mèo vàng ko chị ;))

Ko phải mẹ vàng đâu em.mẹ bọn này màu đen trắng cơ.
Uppppp cho các bé mau về nhà mới nào

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Ko phải mẹ vàng đâu em.mẹ bọn này màu đen trắng cơ.
Uppppp cho các bé mau về nhà mới nào

:D thế là đoán nhầm rùi:D up cho các cưng :x

fanh_xinh

YTC Developer
mấy bé xinh quá nhưng mình thấy hơi gầy thì phải :D

hì cám ơn bạn , chúng nó ăn nhiều mà nghịch cũng khỏe nên cứ dong dỏng thế đấy, Chứ chúng nó ăn suốt ngày thôi , cứ thấy lạch cạch bát đĩa lại chạy ra ngồi chầu

txh1403

Phá phách member
hì cám ơn bạn , chúng nó ăn nhiều mà nghịch cũng khỏe nên cứ dong dỏng thế đấy, Chứ chúng nó ăn suốt ngày thôi , cứ thấy lạch cạch bát đĩa lại chạy ra ngồi chầu

nghe bạn kể về mèo con đáng yêu quá,thôi up cho bạn lần nữa nhé,chạy thôi............. ko loãng topic mất ^^

Status
Không mở trả lời sau này.