• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

(Hà Nội) 200k cho 1 em mèo xiêm lai đẹp khỏe mạnh và quấn chủ đây

anhhungdb

YTC Developer
thank các bạn đã quan tâm em nó.Tại em no hơi lớn lên tuổi lên nhiều bạn ko thích chắc vì thế lên em nó chưa được về nhà mới,Có bạn nào yêu thương em nó thì đón em nó về nhé

swan37

YTC Developer
mình thì chả phân biệt lớn tuổi hay bé tuổi j, nhưng tại nhà mình lại mới có nhiều bé mèo quá rồi k có điều kiện.. tiếc quá.. giá như các be ko đi ị thì mọi việc dễ hơn nhiều nhỉ.. :hmmm: :hmmm:

kutestyleboy09

T.Viên Năng Động
Lúc bán 400k không ai mua bây giờ lại bán 200k .MÌnh thấy cứ tình hình này bạn cho không đi là vừa. Ai bảo tham từ đâu bán không đúng giá trị thật của mèo. Mèo ta bày đặt nói là mèo lai xiêm.

anhhungdb

YTC Developer
Lúc bán 400k không ai mua bây giờ lại bán 200k .MÌnh thấy cứ tình hình này bạn cho không đi là vừa. Ai bảo tham từ đâu bán không đúng giá trị thật của mèo. Mèo ta bày đặt nói là mèo lai xiêm.

bạn ko biết j về mèo thì đừng có phát ngôn bừa bãi em nó là mèo xiêm lai bạn không thấy lúc đầu mình để giá 400k có fix à lần sau bạn hãy đọc kĩ xem kĩ đi rùi hãng nói nhé

thuychi3006

người ta bán thế nào thì la quyền của người bán. đừng có nói linh tinh...

meoxiem

Member

minh biet' thang nay`, nha no' o Linh Dam. Toan vao topic buon ban cua nguoi khac de noi vo van. Nguoi ta ban the nao thi ke chu

ripersi

YTC Developer

Mình nói thật chứ bạn ngu và nguy hiểm quá bạn cẩn thận đấy !

doanthikimanhls

YTC Developer
em mèo xinh quá. tớ cũng muốn mua nhưng bé ở tận hà nội nên hơi ngại, cho bé đi đường xa cũng dễ mệt lắm.