• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HÃY CỨU LẤY MẤY 2 EM MÈO RẤT ĐẸP SẮP BỊ LÀM THỊT

gia.dinh

T.Viên Năng Động
HÔM NAY MÌNH ĐI LANG THANG THÌ GẶP QUÁN THỊT MÈO
MÌNH PHÁT HIỆN 1 EM MÈO NGA TRẮNG TINH TOÀN THÂN MẮT VÀNG VÀ 1 EM MÈO XIÊM LAI 70% RẤT ĐẸP ĐANG BỊ NHỐT CHUẨN BỊ LÀM THỊT,SAU ĐÓ MÌNH ĐÃ NĂN NỈ BÀ THỊT MÈO ĐỪNG THỊT 2 EM ẤY VÀ HỨA MAI SẼ QUAY LAI MUA 2 ĐỨA
TÌNH HÌNH LÀ NHÀ MÌNH LẠI ĐANG CÓ QUÁ NHIỀU MÈO,MÌNH VỪA LAI MỚI MUA THÊM 2 CON CHÓ ROOT NÊN THẬT SỰ ĐÃ CẠN SẠCH TÚI
THẬT SỰ CẢ 2 ĐỨA ĐỀU RẤT ĐẸP VÀ CỰC DỄ THƯƠNG TIẾC LÀ ĐT MÌNH ĐANG NẰM TRONG TIỆM CẦM ĐỒ,DÙNG 1202 CÙI NÊN KO CHỤP ẢNH ĐC,NHƯNG MÌNH BẢO ĐẢM 2 ĐỨA NHÌN RẤT TÂY VÀ ĐẸP NHÉ
MÌNH ĐĂNG BÀI NÀY MONG GẶP ĐC NHỮNG TẤM LÒNG YÊU THÚ CƯNG THẬT SỰ SẼ CÙNG MÌNH CỨU SỐNG 2 EM MÈO
NHÀ MÌNH Ở HOÀI ĐỨC,CÁCH CẦU GIẤY 8KM,CÁCH SIÊU THỊ BIGC 12KM
LH MÌNH: 09.222.111.02

VIỆC ĐANG RẤT GẤP MONG CÁC BẠN GIÚP MÌNH UP LÊN ĐỂ MỌI NG ĐC THẤY

gia.dinh

T.Viên Năng Động

gia.dinh

T.Viên Năng Động
nhưng giá giải cứu là bao nhiu vậy anh @@

ng ta bán giá thịt mà bạn
ng ta cân kí lên rùi tính tiền

gia.dinh

T.Viên Năng Động
các bạn ơi,đã có bạn xuống cứu em mèo nga rồi
còn lại 1 em mèo xiêm nữa,bạn nào thương yêu thì giúp đỡ em nó đi đừng để nó bị giết

gia.dinh

T.Viên Năng Động
thế cứu thì cứu ở đâu và giá là bao nhiêu 1 kg ạ ?

mình ko bít chắc khoảng 140k/ kg
ra nhà mình mình chỉ ra nhé

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Em mèo xiêm đấy giá là 420k đó.
Em mèo Nga về nhà vẫn còn đang hoảng lắm ý T.T

BẠN LÀ NG QUA HANG THỊT MUA EM ẤY VỀ HẢ
DĨ NHIÊN LÀ NÓ SỢ RÙI,Ở HÀNG THỊT MÈO NG TA LẤY CÁI DÂY THÒNG LỌNG TO SIẾT VÀO CỔ MẠNH NHƯ THẾ KIA MÀ,ĐẾN CON MÈO THÈ LƯỠI RA MÀ NÓ KO SỢ SAO ĐC,TỘI GHÊ
CÒN ĐỨA CÒN LẠI HÔNG BÍT CÓ AI CỨU NÓ KO NỮA

hathu08

YTC Developer
mình thực sự không có điều kiện nuôi thêm nữa, nhưng nghĩ cảnh em ấy thế thấy thương quá.

cho mình góp 100k với bạn nào có ý định cứu em ấy nhé, mình vừa nhắn tin cho chủ topic, nhưng mình chưa nghĩ ra cách nào để đưa tiền cho bạn đến mua em ấy cả, có bạn nào có ý định mua em ấy không? mèo Xiêm cực kì khôn ngoan và tình cảm mọi người ạ.

gia.dinh

T.Viên Năng Động
mình thực sự không có điều kiện nuôi thêm nữa, nhưng nghĩ cảnh em ấy thế thấy thương quá.

cho mình góp 100k với bạn nào có ý định cứu em ấy nhé, mình vừa nhắn tin cho chủ topic, nhưng mình chưa nghĩ ra cách nào để đưa tiền cho bạn đến mua em ấy cả, có bạn nào có ý định mua em ấy không? mèo Xiêm cực kì khôn ngoan và tình cảm mọi người ạ.

đã có 1 tấm lòng yeuthucung thật sự,bạn ấy đồng ý đóng góp cho bạn nào có đk để đón em mèo về,số đt bạn ấy nè , bạn nào có thể đem mèo về thì liên lạc với hatthu08 '' nha
01656080991

Bim

Em mèo Nga tớ cứu về rồi,nhưng nó sợ người lắm. Tội lắm mà ko sờ vào nó đc. E mèo xjêm đấy mắt xanh bjếc