• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Gia đình mèo nhà kunluvv1994

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
KHÔNG CÓ MÈO XẤU , CHỈ CÓ MÈO KHÔNG ĐƯỢC YÊU THƯƠNG ĐÚNG CÁCH
Dưới đây là gia đình mèo nhà tớ .
1. Giặc đần :

Là mẹ của 4 đứa con rất toẹt vời .< Giờ Lily khác rồi , rất ngoan , hiền và quấn chủ , ngủ cũng ôm ôm ấp ấp tnay đây ^^

Lily vừa sinh xong 2 hoàng tử rất đẹp trai , Cam và Nho , do trước nhà mình có mèo đực mà mình không nuôi nhốt nên tụi Lily lỡ dính bầu ngoài ý muốn T_T h` thì hết rồi , nhà mình toàn mèo cái , xinh đẹp :*

(Cam và Nho của mẹ Lily)
3.Bánh Bao đáng yêu :

Bánh Bao là con mẹ Giặc , đáng lẽ Bánh Bao sẽ không ở nhà mình , mà được về với chủ mới , nhưng vì chị ý chê Bánh Bao xấu , chê em không được xù như những đứa khác , nên Bánh Bao được ở lại với mẹ Giặc . Nay Bánh Bao lớn , tròn ủm , đúng cái Bánh Bao , tiện đây mình up ảnh chu người "suýt" làm chủ Bánh Bao xem luôn , Cám ơn chị đã để lại Bánh Bao cho em , h` nó xinh mà ngoan lắm chị ạ :D chẳng mấy con mèo mà có thể ngồi xe máy ra đường như Bao Bao nhà em đâu ^^
4. Quẩy xù :

Quẩy Xù là mèo ald , mình cũng mới đón về gia nhập quân số gia đình , cháu nó mới được 5 tháng thôi , nhưng nặng 3kg rồi đó ^^ người ngắn 1 mẩu , tròn xoe , rất thân thiện và quấn người , chỉ cần cho cháu phomai , cháu sẵn sàng chạy theo đến bất cứ nơi đâu , mặc kệ là ai >.<

Đấy , nhà kunluvv1994 toàn công chúa xinh đẹp thôi , từ mèo to đến mèo nhỏ , nên nhà bạn nào có hoàng tử đẹp trai muốn kết thông gia với nhà tớ thì liên lạc nha :p

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Bao Linh 85 said:
Bé nào cũng đáng yêu, cho c cắn mỗi đứa 1 cái nghen! >.^
Chị cắn đứa nào cũng đc trừ Lily :)) nó hâm hâm nó cắn lại liền đó chị :))

Sakuragv

Mình thix lily , bạn có nhu cầu bán mèo con thì lh mình nha
Mình tên Huyền ở HN : 0903133084
Mình thix mèo dữ.nên nếu là giống lily thì mình xin mua 1 em về nuôi ^^v
Mình hiện tại đang muốn mua 1 em mèo về nhà để chăm sóc và ôm :))

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Sakuragv said:
Mình thix lily , bạn có nhu cầu bán mèo con thì lh mình nha
Mình tên Huyền ở HN : 0903133084
Mình thix mèo dữ.nên nếu là giống lily thì mình xin mua 1 em về nuôi ^^v
Mình hiện tại đang muốn mua 1 em mèo về nhà để chăm sóc và ôm :))
Chắc k dữ như mẹ lily đc đâu b ơi :)) nhà mình nuôi đứa nào cũng bị hiền đi :p mà Cam vs Nho mới đc 6 ngày tuổi thôi , mình chưa nghĩ đến việc bán ^^

Sakuragv

Nếu có nhu cầu b add nịck face mình nha https://www.facebook.com/thuyhuyen.nguyen.10?ref=tn_tnmn
Mình sẽ đợi 2 bé từ 1 đến 2 tháng cũng dc ^^
Trong tgian đó mình cũng fai tìm hiểu về cách nuôi và chăm sóc mèo đúng cách ( vì mình thấy bạn mình nuôi fai đưa đi thú y tiêm fong nhìu thứ lắm)
Mình vừa chuyển từ Sg ra Hn ở 1m ( mua nhà ở Thanh Xuân) buồn quá muốn nuôi 1 em mèo bầu bạn
Tks bạn ^^

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Sakuragv said:
Nếu có nhu cầu b add nịck face mình nha https://www.facebook.com/thuyhuyen.nguyen.10?ref=tn_tnmn
Mình sẽ đợi 2 bé từ 1 đến 2 tháng cũng dc ^^
Trong tgian đó mình cũng fai tìm hiểu về cách nuôi và chăm sóc mèo đúng cách ( vì mình thấy bạn mình nuôi fai đưa đi thú y tiêm fong nhìu thứ lắm)
Mình vừa chuyển từ Sg ra Hn ở 1m ( mua nhà ở Thanh Xuân) buồn quá muốn nuôi 1 em mèo bầu bạn
Tks bạn ^^
Đã add facebook bạn nha ^^ Cam và Nho lớn nếu bạn vẫn có nhu cầu thì qua nhà mình chơi vs tụi nhỏ nha :p