• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giảm giá nhím trong ngày mai chủ nhật ngày 7-7-2013 ! Giảm giá whell siêu to cho nhím trong ngày 10-

Eddy1293

YTC Developer
Ngày mai chủ nhật ngày 7-7-2013 mình sẽ giảm giá nhím cho các bạn học sinh sinh viên yêu thích loại động vật gai góc này :D ( chỉ giảm trong ngày mai thôi nhé ). Giá cả như sau ( hiện chỉ còn trắng và socola nữa thôi ) : trắng 190k 1 bé, socola 200k 1 bé, các bé từ 1,5 đến 2,5 tháng tuổi nhé :D, mọi người nhanh tay số lượng nhím có hạn nha :D

Mình xin thông báo thêm sẽ giảm giá wheel gỗ siêu to đường kính 27cm trong ngày 10-7-2013, giá là 110k 1 chiếc, wheel to đường kính 20cm cho bear trưởng thành và nhím nhỏ giá 60k 1 chiếc nhanh tay số lượng có hạn nhé

http://www.yeuthucung.com/topic/63746-hn-shop-nhim-canh-gia-tot/

Eddy1293

YTC Developer
Xứ sở sương mù said:
Thế sau ngày mai là k giảm nữa à, m hiện đang k có ở hn
Hôm nay đặt gạch nếu mai qua bắt thì vẫn giá đó, còn lâu hơn thì mình ko giảm nữa :D.

Mọi người nhanh tay nha số lượng có hạn hiện chỉ còn 4 bé nữa thôi 2 trắng 2 socola, có 3 bé vừa về nhà mới rồi !

Eddy1293 said:
Hôm nay đặt gạch nếu mai qua bắt thì vẫn giá đó, còn lâu hơn thì mình ko giảm nữa :D.

Mọi người nhanh tay nha số lượng có hạn hiện chỉ còn 4 bé nữa thôi 2 trắng 2 socola, có 3 bé vừa về nhà mới rồi !
Tận cuối tuần sau mí lên, b k bán nhím nữa à

Eddy1293 said:

Bạn ới, giờ đăng kí còn kịp ko? :(((((((
Bây giờ mình mới onl đc :((((((((
Bạn có còn em nhím đực màu trắng nào ko? :((((((

Eddy1293

YTC Developer
Xứ sở sương mù said:
Tận cuối tuần sau mí lên, b k bán nhím nữa à
Mình vẫn bán nhưng tạm nghỉ vì dạo này công việc hơi nhiều, ko chăm các bé tốt đc, 1 tuần rồi chưa tắm cho các bé đc vì đi từ sáng tới tối :(

Eddy1293

YTC Developer
meoiubanhbao said:
Bạn ới, giờ đăng kí còn kịp ko? :(((((((
Bây giờ mình mới onl đc :((((((((
Bạn có còn em nhím đực màu trắng nào ko? :((((((
Thoải mái bạn ơi, đăng kí thì mai phải qua đón bé đó nha :D, còn đúng 1 bé đực trắng hơn 1,5 tháng.

Eddy1293

YTC Developer
meoiubanhbao said:
À, t thấy địa chỉ rồi =))
Nhà tớ cũng ngay Đường Nc Phần Lan =)))))))
Sáng mai bạn có nhà ko thì tớ qua luôn :))
Hàng xóm hàng xóm :)), sáng mai bạn cố gắng qua trc 9h có đc ko ? 9h hơn là mình phải đi làm rồi

Eddy1293

YTC Developer
meoiubanhbao said:
trưa mình ko ở nhà ;A;
tối tầm 7h-8h mình qua đc ko? :3
bé nhím về có nghịch ko hả b ? ở nhà mình con đó là nghịch lắm :D

Mình xin thông báo thêm sẽ giảm giá wheel gỗ siêu to đường kính 27cm trong ngày 10-7-2013, giá là 110k 1 chiếc, wheel to đường kính 20cm cho bear trưởng thành và nhím nhỏ giá 60k 1 chiếc nhanh tay số lượng có hạn nhé