• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giúp pé nhà em với

iuem_chooi

con husky 2 tháng rưởi của em hôm nay khạc ra đàm trắng khoảng 1 muổng ca phê zí quanh mủi hơi có nước màu xanh ít hơi tanh.pé mới bi hôm nay..nó bị gì vậy mong các anh chị chỉ giúp em với

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Chưa nói lên điều gì lắm. Bạn nên theo dõi tiếp xem hiện tượng này còn tái diễn không? Bé có ăn uống bình thường k?

iuem_chooi

small_dragon said:
Chưa nói lên điều gì lắm. Bạn nên theo dõi tiếp xem hiện tượng này còn tái diễn không? Bé có ăn uống bình thường k?
nó ăn ghê lắm....như là bi bỏ đói lâu ngày zay...trái ớt mà nhai nguyên trái lun...em củng sợ sợ

iuem_chooi

zoliverz said:
pạn nên theo dõi nó thường xuyên nha!giờ đừng cho nó ăn lung tung nữa,an cháo thoy. mong là nó ko sao
em cho nó uống siro ho cua em bé....nó khạc ra nước k à a...hết khạc ra nước miếng đặc..zí lại nó di phan bình thường...e phãi làm sao a

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
iuem_chooi said:
nó ăn ghê lắm....như là bi bỏ đói lâu ngày zay...trái ớt mà nhai nguyên trái lun...em củng sợ sợ
Bạn phải giữ gìn cho nó, cái gì tốt thì cho nó ăn, không tốt thì không cho ăn.
Không cho ăn bậy bạ, tránh các đồ có mỡ, chất bảo quản.

zoliverz

k.xù nhà mình lúc đầu cũng zậy, ói ra ít nước màu trắng, nhưng vẫn ăn uống bình thường thậm chí ăn rất nhiều nữa kìa,lúc đầu mình cũng ko để ý ,tự dựng mấy ngày sau bé bỏ ăn lun, ói rất nhiều nữa nen giờ pan đừng cho nó ăn lung tung nữa, tốt nhất là ăn cháo với ít thịt bằm thoy