• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp mình với!!!

KimOanh1504

Mình có chú chó nhật khoảng 4 tháng tuổi và chưa chích ngừa. ngày đầu em bỏ ăn thì mình đã đem đến tiệm chích 3 mũi tối về em ăn bình thường. nhưng đến ngày 2 em không ăn, bắt đầu ói ra dịch màu xanh thì mình cho em uống thuốc kháng sinh nhưng không đem chích vì đã tối. ngày 3 mình lại đem chích 2 mũi nữa và cho em uống ít sữa ensure thì em ói, đến chiều lại pha men tiêu hoá và sữa uống tiếp thì thấy em có vẻ tươi tỉnh và không ói nữa. mình còn cho em ăn thịt gà và em ăn rất hăng nhưng mình chỉ dám cho ăn 1 miếng vì sợ bao tử em yếu. đến giờ em ngủ rồi và không ói nhưng em không đi tiêu đi tiểu gì cả. vậy em nhà mình đã đỡ hơn chưa ạ. mình có nên cho em ăn tiếp không. giúp mình với!!!

KimOanh1504

Mình nghĩ cún mình bị care tại trc đây nhà mình từng có vài chú chó cỏ mắc bệnh và không khỏi nên mình đi chích luôn. Hôm nay em đã ăn uống và chạy nhảy bình thường không ủ rũ nữa. Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã quan tâm <3