• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp mình! chó nhà mình ốm

clover

Nhà mình có em chó ta đc hơn 1 tuổi. Trước tết bị ho, bs xuống xem nói bị Phổi, tiêm cho mấy ngày. Cách 2, 3 ngày tiêm 1 mũi. Tiêm đc 6 mũi. sau tiêm em ấy cứ yếu dần. Giò thì liệt chân sau, vẫn ho, mắt đục.
Nhìn em ấy thương quá.
Chó ta nên gọi bs xuống thì ko có, đưa đi khám thì cũng ko có. Họ chỉ nhận chó cảnh thôi....
Nhờ mọi người.... Nếu quen ai là bs thú ý thì giúp mình vơi, ko thì... thôi thì hóa kieps cho nó. Nhìn nó thương quá.
Xin giúp mình .....
Làm ơn gọi cho mình: 0988 506 803
Nhà mình trong phố Triều Khúc, Hà Nội

bedautay870

T.Viên Năng Động
Hjx. Pé ý ốm vẫn ckưa khỏj hả pạn? Hjx. Nhà m hay cko uốg penicilin or mag đj tjêm. Nhưg pé nhà m k pj ho như của pạn. Pạn thử ra trườg chjh xem. M thấy ở đó nhjều wầy pán đồ và thuoc cko kún lắm

bongkute

trc cún nhà mình bị viem phổi mình ra hàng thuốc ng mua zinnat 250mg, anpha choay vs 1 loai thuốc cam pha ra uông. mình cho uống liền 5 ngay thì bh cún khỏi hẳn r. k chảy nc mắt và ho nữa lun. nếu cún nhà b ho nhìu quá thì b hỏi mua thêm thuốc thị ho nữa, h nặng thế r k bít có đc k nữa. nhưng cứ thử xem sao b ạ.

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Bạn thử gọi cho bs võ hải ở quận ba đình đi b. Lên google tra là ra ngay! Chó ta hay chó kiểng, chó nào mà chả là chó