• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp mèo mình với, cứ đen cả mũi là sao? T.T

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
có bị gì đâu bạn lông ở mũi nó đen mà ng ta kêu là mèo mép đây :D

kimcuongbac

hic, vậy ak. Tại mới lấy về nó ko bị như vậy đâu. Gần đây thấy xuất hiện dần dần ở bên kia và dưới cằm của bé nữa. Nhìn xấu mất hình ảnh của bé quá hic hic. Mong là được như các bạn nói :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :go_mo:

txh1403

Phá phách member
cái kiểu mới mua về ko có mà bây giờ có xong mọc thêm dưới cằm nữa thì là ko bình thường tí nào rồi ,dưới cằm bị li ti như hạt cát đúng k hả bạn

kimcuongbac

ko giống như vậy lắm bạn ạ, nó cứ thành mảng to, nhỏ khác nhau. ở dưới cằm thì có 1 chút thui. Ko nhìu như gần mũi mà mình chụp ở hình bạn ạ :Onion48: :Onion48:

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
chắc là lúc nhỏ chưa trổ long hết nên lớn lên nó có lông màu khác đây mà mèo nhà mình cũng zạ mèo ta thôi, nhưng hồi nhỏ xấu quắc à.Nuôi lúc lớn lên thì thay lông màu đẹp đẽ lại dàng hoàng h` sắp sinh rồi đó ^^

kimcuongbac

chắc là lúc nhỏ chưa trổ long hết nên lớn lên nó có lông màu khác đây mà mèo nhà mình cũng zạ mèo ta thôi, nhưng hồi nhỏ xấu quắc à.Nuôi lúc lớn lên thì thay lông màu đẹp đẽ lại dàng hoàng h` sắp sinh rồi đó ^^

Hic, ko phải thay lông đâu bạn ạ, thay lông nhìn khác ngay mà. Giờ cảm giác như mấy mảng đó sắp bong đi, bong cả da nữa ý. Có ai bít thì chỉ mình cách chữa với. Hic, e nó là mèo cái, mất thẩm mỹ đi thì... :Onion11:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Hay em ý nghịch bẩn ở đâu hả bạn .. bạn thử thấm khăn với nước ấm nên đấy rồi cạo nhẹ nhẹ xem có bong ko ... Cầu mong chỉ là bị bẩn :(

kimcuongbac

hic, chiều nay mình tắm cho bé, phát hiện ra 1 mảng đen bên kia đã biến mất, nhưng... nó tróc mất phần lông đi rùi, h thấy mỗi da ko thui ah. T.T