• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp em với các anh chị ơi, huhu

Cún em dạo này đang chửa nhưng khổ cái chả hiểu sao nó ghẻ nhiều lắm chân ghẻ mấy chỗ liền. Cũng chưa to lắm nhưng nó chảy cả máu nữa ở mông cũng có mà em tắm cho nó thường xuyên mà không hiểu tại sao. Mọi người có cách nào chỉ em không tội bé lăm. Chỗ em ở thì không có chỗ mua thuốc ghẻ chuyên cho chó mà mẹ em hay mua thuốc ghẻ cho người để bôi cũng đỡ hiều nhưng độ này mãi chẳng khỏi. Hức, giúp em vơi. Cám ơn mọi người nhiều ! ^^

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Em lấy thuốc đỏ sứt bé thường xuyên và cỡ 2 ngày tắm bé 1 lần lấy xà bông cục Fay dành cho chó mua trong siêu thị ấy . Chắc em nó tới tuổi bị xà mau .

tắm xong b nhớ sấy thật khô cho kun' để ẩm dễ bị nấm đó

Ồ chắc tại thế rồi vì mình tắm xong toàn lau qua rồi để bé chạy lung tung không hà, mà cho mình hỏi bôi thuốc ghẻ xong chỗ da đó sạm đen thì đã sắp khỏi chưa vậy ?

Em lấy thuốc đỏ sứt bé thường xuyên và cỡ 2 ngày tắm bé 1 lần lấy xà bông cục Fay dành cho chó mua trong siêu thị ấy . Chắc em nó tới tuổi bị xà mau .

Bạn ơi chó khoảng nhiu tuổi thì bị xà mau thế, m` sợ mai mốt chó m` cũng bị nữa chắc mệt lắm nhìn mấy đớm ghẻ là ngán rồi :lac_dau:

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Ai mà biết được bạn ơi , chó mà dơ hoài thì bị , tới tuổi 2 đến 6 năm tuổi hay bị lắm !!! tắm sạch sẽ để phòng tránh !!!

Uh chó dạo này ở đây mưa hoài chán thật chó nhà m` 2 tuần rối chưa tắm được nữa

Ai mà biết được bạn ơi , chó mà dơ hoài thì bị , tới tuổi 2 đến 6 năm tuổi hay bị lắm !!! tắm sạch sẽ để phòng tránh !!!

Nhưng mình tắm thường xuyên lắm mà nhưng dạo này bé cũng đỡ rồi hì hì