• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp cún yêu mình với...

Em cún Bắc Kinh mới mua về nó ăn nhiều lắm mà sao 2 ngày nay nó k ăn cai gi hết, cơm cháo ngu cốc đều k ăn. chi ún nước thôi. mình lấy sữa TH true milks thì ún 1 ít rùi k ún nữa....nó k ăn hoài minh lo quá...em về nha ngày 20/6/2012..Mn giup voi nha

bạn mua cún ở đâu? chó nhà đẻ hay ngoài cửa hàng. nếu ngoài cửa hàng thì 70% là bệnh rồi. ẵm e ấy đi thú y ngay đi kt lại hết xem chữa đc ko. chúc cún bạn mau khỏe

Phương Thảo

YTC Developer
bạn thử thay đổi khẩu phần ăn của bé mỗi bữa một khác đi bạn. Không nên cho bé ăn mặn nha, vì sẽ có hại cho đg ruột và dễ bị rụng lông. Lâu lâu cho bé ăn 1 bữa gan luộc, hột vịt lộn j đó để tăng cường chất. Bé nhà mình cũng vậy, chỉ ăn đúng 1 bữa thôi, bữa sau mà cho an dzậy là ko chịu an lại nữa. Chúc cún nhà bạn khỏe :03:

thanks bạn...^^ cún nhà mình nhìn láu láu như của bạn ak ^^, nó ngịch kinh lun hix hix...chìu đi BS thì ra bị sốt, chíc 3 mũi chìu về ăn qá trùi...mình vui qua :Onion35: ...thanks m.n nha

bạn thử thay đổi khẩu phần ăn của bé mỗi bữa một khác đi bạn. Không nên cho bé ăn mặn nha, vì sẽ có hại cho đg ruột và dễ bị rụng lông. Lâu lâu cho bé ăn 1 bữa gan luộc, hột vịt lộn j đó để tăng cường chất. Bé nhà mình cũng vậy, chỉ ăn đúng 1 bữa thôi, bữa sau mà cho an dzậy là ko chịu an lại nữa. Chúc cún nhà bạn khỏe :03:

bạn chú ý bé cún còn nhỏ ko đc cho ăn gan và hột vịt lộn, trong đó nhìu vi khuẩn ko tốt cho e. hôm qua mình đi bs gặp trường hợp 1 bé bk 3 tháng rồi mà chủ cho ăn hột vịt lộn nên bị nôn và bỏ ăn mấy hôm lun. mang vào bs la quá trời :(

bạn chú ý bé cún còn nhỏ ko đc cho ăn gan và hột vịt lộn, trong đó nhìu vi khuẩn ko tốt cho e. hôm qua mình đi bs gặp trường hợp 1 bé bk 3 tháng rồi mà chủ cho ăn hột vịt lộn nên bị nôn và bỏ ăn mấy hôm lun. mang vào bs la quá trời :(

vậy ah`. h` cún nhà mình kén ăn ghê lun...cho ăn cháo thịt bằm tối hwa thì ăn đc....sáng mình ăn bún bò cho nó ăn thịt heo, ăn nguyên 1 cục to chảng, trưa về k thèm ăn cháo hix hix....