• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp bé iu nhà em với !

Status
Không mở trả lời sau này.

mio1010

tình hình là mấy ngày nay cún nhà em bị biếng ăn và hay lấy gấu bông của em để quan hệ, thở nhiều và mạnh ! Em không biết no bị j hay là đang dậy thì . Cún nhà em là nhật lai bắc kinh , đã tiêm ngừa đầy đủ ! Ai biết chỉ em làm cách nào để cún kg biếng ăn và giảm bớt tình trạng quan hệ đó cũng như làm thế nào điều trị tình trạng thở nhiều và mạnh đó ?

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
mio1010 said:
tình hình là mấy ngày nay cún nhà em bị biếng ăn và hay lấy gấu bông của em để quan hệ, thở nhiều và mạnh ! Em không biết no bị j hay là đang dậy thì . Cún nhà em là nhật lai bắc kinh , đã tiêm ngừa đầy đủ ! Ai biết chỉ em làm cách nào để cún kg biếng ăn và giảm bớt tình trạng quan hệ đó cũng như làm thế nào điều trị tình trạng thở nhiều và mạnh đó ?
Bé đã bớt thế chưa hả b?
Chuyện bt thoy b à.Vì trời nóng,bé biếng ăn,thở mạnh là bt thường...Nhảy giống với gấu bông,bt lun,bé nhà m nửa năm r làm trò đấy với con vịt bông,tay chân chủ nữa...Bé nó đang dạy thì,vài tháng là hết (tầm hơn nửa năm,hjhj)
Nếu ko có thêm câu hỏi nào thì sau 24h topic xin close!

Status
Không mở trả lời sau này.