• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

gả mặt nâu,isa xinh yêu

heocoi

YTC Developer
cần gả đàn baby sinh ngày 3/12
bầy 1 :2 mặt nâu đều mà cái 80k/pe
bầy 2 :2 isa đều là đực
100k/pe
2 bầy này cha mẹ đều khác nhau không đồng huyết nên ghép cặp dc ,sinh cùng ngày cách nhau có 1h .
2 nhok mặt nâu :

2 nhok isa

các nhok isa màu rất nhạt ,gần giống plan luôn.
sẽ gả khi các bé đủ 4 tuần hoặc đến khi thành heo .
đt :01289866094(gọi hoặc viber)
fb:https://www.facebook.com/thanhvu.bmt
mình ở lái thiêu bình dương,free ship 1 số nơi trong q1,q3,gò vấp,phú nhuận,dĩ an,Bình dương

heocoi said:
cần gả đàn baby sinh ngày 3/12
bầy 1 :2 mặt nâu đều mà cái 90k/pe
bầy 2 :2 isa đều là đực
130k/pe
2 bầy này cha mẹ đều khác nhau không đồng huyết nên ghép cặp dc ,sinh cùng ngày cách nhau có 1h .
2 nhok mặt nâu :

2 nhok isa

các nhok isa màu rất nhạt ,gần giống plan luôn.
sẽ gả khi các bé đủ 4 tuần hoặc đến khi thành heo .
đt :01289866094(gọi hoặc viber)
fb:https://www.facebook.com/thanhvu.bmt
mình ở lái thiêu bình dương,free ship 1 số nơi trong q1,q3,gò vấp,phú nhuận,dĩ an,Bình dương
bạn ơi mình ở đồng tháp, mình mún mua 1 cặp bạn có thể giảm giá cho m tý ko, m fải đi xe lên về nữa

heocoi

YTC Developer
Cuoilennhe said:
bạn ơi mình ở đồng tháp, mình mún mua 1 cặp bạn có thể giảm giá cho m tý ko, m fải đi xe lên về nữa
đồng tháp ở đâu ta,nếu bạn chạy dc xe lên lái thiêu thì mình bớt cho mặt nâu 80k,isa 100k

heocoi said:
ạc ạc xa vậy ,lái thiêu ở bình dương bạn ,đt ko ai bán hams hả
co ma gia tren troi zoi toan gi dau ko ah, zoi lai mun mua cung fai doi dem ve nua haiz , san minh di tp co viec nen mun mua lun ah, hic kinh phi ko co nhiu nen ban bot dc minh thanks nhiu lam

heocoi

YTC Developer
Cuoilennhe said:
co ma gia tren troi zoi toan gi dau ko ah, zoi lai mun mua cung fai doi dem ve nua haiz , san minh di tp co viec nen mun mua lun ah, hic kinh phi ko co nhiu nen ban bot dc minh thanks nhiu lam
bao jo bạn lên tp mà lên đoạn nào ,nếu gần thì mình lên đó giao thôi chứ giá mình không giảm được,mọi người lại nói bán phá giá này kia

heocoi said:
bao jo bạn lên tp mà lên đoạn nào ,nếu gần thì mình lên đó giao thôi chứ giá mình không giảm được,mọi người lại nói bán phá giá này kia
m lên ở tân bình zới Q10, m mua ít mà bạn đâu có mua nhiều đâu mà phá giá hic