• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Gò Vấp - cần bán 2 bé chihuahua or chiwawa đực và 1 cún chiwawa cái trưởng thành

Status
Không mở trả lời sau này.

sallytruong13

YTC Developer
up cho bạn..............hi hi nghèo quá ko mua nổi chiwawa. em trắng chắc cũng hơn 1tr nhỉ.:D

soivatho

YTC Developer
up cho bạn..............hi hi nghèo quá ko mua nổi chiwawa. em trắng chắc cũng hơn 1tr nhỉ. :D

cún mình vẫn ít tiền hơn 2 bé đen của bạn kìa... nghèo đâu mà nghèo.....hihi giỡn wai`

sallytruong13

YTC Developer
cún mình vẫn ít tiền hơn 2 bé đen của bạn kìa... nghèo đâu mà nghèo.....hihi giỡn wai`

đâu có. bé đen xù cúi đầu là con mẹ. ngta mua chơi 1 tg ngta chán ko nuôi nên cho. bé giai đẹp giai kế bên là con đấy.tr jo toàn cho ko hà. jo mún kím 1 em chiwawa lai tầm

soivatho

YTC Developer
đâu có. bé đen xù cúi đầu là con mẹ. ngta mua chơi 1 tg ngta chán ko nuôi nên cho. bé giai đẹp giai kế bên là con đấy.tr jo toàn cho ko hà. jo mún kím 1 em chiwawa lai tầm

Libra1010

YTC Developer
pe mat den (ko bit la cho cha or cho me) hinh nhu lai fox fai ko ban?

soivatho

YTC Developer
pe mat den (ko bit la cho cha or cho me) hinh nhu lai fox fai ko ban?

be mat den la cho Me do. có lai fox bạn ah. vì lai fox nen con cua no moi co gia

soivatho

YTC Developer
chó bạn là giống to hã bạn
mình thấy chó bố mẹ to thế
mình hơi gà
xin chỉ giáo thêm nhá

nhà mình nuôi cún hông có để cún đói... nên nó thích ăn bao nhiêu là cho ăn bấy nhiêu. nên bé nào cũng ù ù hì hì. Nhưng cún cha mẹ nặng nhất là 2.3kg bạn à

KatyeuKun

bạn mà hạ còn 1tr hoặc 1tr đổ xuống thì lắm người mua cho xem. hì. mình cũng like lắm, nhưng sv tài chính hạn hẹp. uppppppppp cho bạn nè.........

soivatho

YTC Developer
bạn mà hạ còn 1tr hoặc 1tr đổ xuống thì lắm người mua cho xem. hì. mình cũng like lắm, nhưng sv tài chính hạn hẹp. uppppppppp cho bạn nè.........

cám ơn bạn quan tâm. Nhưng b coi có ai bán chihuahua dứi 1tr thì hú mình nhe... hihihi

sallytruong13

YTC Developer
ah cũng có dưới 1tr...........nhưng muh chỉ là khách wen or ng wen hoi chứ hok ai pán dzị âu .^^

chocon987654321

T.Viên Năng Động
ah cũng có dưới 1tr...........nhưng muh chỉ là khách wen or ng wen hoi chứ hok ai pán dzị âu .^^

hêhhhehehhehe.em có 1 con nè chị trương mà 1 tuổi ùi,em bán 1 tr4,chiwawa lai fox nhé.màu trắng khoang vàng.ai mún mua nòa :)) ;).chi trương mua hok em để rẻ cho nè

soivatho

YTC Developer
hêhhhehehhehe.em có 1 con nè chị trương mà 1 tuổi ùi,em bán 1 tr4,chiwawa lai fox nhé.màu trắng khoang vàng.ai mún mua nòa :)) ;).chi trương mua hok em để rẻ cho nè

em làm cái topic mới chụp hình rồi gửi link chị coi nhé. ưng thì chị llac em. tks

mrmrsrey

Banned
em trắng 1tr4 đc mình qua bắt về nuôi,mới mất 1 em xong buồn quá...vì có máu lai,mõm k đc gãy nên giá đó bạn ok mình qua bắt...mấy trại bên Q6 bán giá 2tr (k có máu lai fox)...đc thì nt cho mình số này nhé 0918 679 683. qua xúc ngay

khoamax

T.Viên Năng Động
up giá tốt nà

Status
Không mở trả lời sau này.