• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Fox nhà mình bị nóng !

PboySeiki

Lớp trưởng
Tự dưng hôm nay con fox nhà mình 0 chịu ăn uống gì cả và cũng không nhanh nhẹn như mọi ngày, sờ vào người thì rất nóng, mọi người có biết em nó bị làm sao không ! Giúp mình với nha, mình sợ nó chết lắm

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Cẩn thận bé bị dại đó bạn , chó bỏ ăn , bị sốt là bị dại đó bạn , nên cho bé 1 muỗn đường nếu không ăn nữa mua cháo dinh dưỡng về đúc cho bé ăn cho ăn đến khi hết bỏ ăn , cho ăn đậu xanh nấu với đường cho bớt nóng . Chó mình từng bỏ ăn rồi đúc cháo ,vịt lộn riết chịu ăn lại !!!

PboySeiki

Lớp trưởng
Cẩn thận bé bị dại đó bạn , chó bỏ ăn , bị sốt là bị dại đó bạn , nên cho bé 1 muỗn đường nếu không ăn nữa mua cháo dinh dưỡng về đúc cho bé ăn cho ăn đến khi hết bỏ ăn , cho ăn đậu xanh nấu với đường cho bớt nóng . Chó mình từng bỏ ăn rồi đúc cháo ,vịt lộn riết chịu ăn lại !!!

Chiều này mình mang em nó đi tiêm rồi, bị đường ruột, tiêm nốt ngày mai 2 mũi nữa, 0 biết có khỏi 0

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Chúc cún bạn mau bình phục , bạn cố lên bạn nhé !!!!