• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Fifi....thiên thần nhỏ ...

audy224

YTC Developer
Để tiện cho việc lăng xê sau này của hot boy fifi , hôm nay xin phép được vào giới thiệu trước với mọi người :03: .
Bé nhà mình mới được 6 tuần tuổi thôi nhưng đã mang trong mình 1 khát khao to lớn muốn trở thành hot boy. Để có được 1 thân hình vạng vỡ , fifi rất thăm ăn và ngủ thì cũng như lợn vậy. Bé có thể ngủ mọi nơi , mọi lúc và mọi tư thế... Ai bế cũng ngủ , đang ăn cũng ngủ mà đang chơi thì cũng ngủ giật tại chỗ luôn . Sở thích của bạn í là ăn hoa quả , nhất là cà chua và nho , nhãn...
Up 1 vài ảnh cho để mọi người xem ... hi, chỉ co thể chụp khi fifi ngủ vì bé nghịch quá .Mong mọi người thông cảm

audy224

YTC Developer
hì . tiếp tục up ảnh lên nào .... ko hiểu sao chụp ảnh thế nào , màu lông ngoài đời của fifi đẹp lắm . Ko bị xấu như trong ảnh đâu :03:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mèo này là mèo anh lông ngắn hả em ?

Mèo rất dễ thương :03: :03: :143163ljogging:

audy224

YTC Developer
Dạ ko phải a ạ ! em í là mèo nga lai ba tư ...may mắn lấy được bộ lông hồng phấn của bố nên rất đẹp và dày ...

audy224

YTC Developer
thank mọi người ! Tối nay sẽ cho fifi lên hàng mã mua mũ và đèn ông sao :loa_loa: . Mọi người cũng cho thú cưng của mình đi chơi trung thu đi naz

mama

T.Viên Năng Động
Đáng yêu wa!Chúc mừng bạn! :loa_loa:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Đáng yêu quá đi! >.

audy224

YTC Developer
Cảm ơn mọi người :loa_loa: .... hi, hôm qua fifi đi chơi đã mua được cả đèn lồng và mũ nè. Đây là cái trung thu đầu tiên trong đời của bé, mong rằng sẽ khiến bé vui ...........

audy224

YTC Developer
hì , dạo này fifi đang thích làm siêu nhân rồi ạ ! Cứ thích bay từ trên giường cả ghế xuống đất í . Mắng nó mà nó cứ bơ đi , lại tiếp tục công việc trèo lên giường để nhảy tiếp..... Tôi điên mất thui :friends:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
đáng yêu tàn bạo và dữ dội ý>

khoamax

T.Viên Năng Động
very charm