• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Fanta hư đốn chào mọi người ^^

Toxic

Fanta nhà mềnh đc 2 tháng rùi. Về nhà đc gần 3 tuần.

Rất quậy phá, thích cắn dép và gặp chân chủ :04:

Thích ăn kẹo chip chip, gặm xương chân thật(ko chơi xương giả mua từ thú y) :icon027:
Thích đc thả ra ngoài chơi :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Hay ị và tè ra nhà :Onion07:
Hỗn náo, gọi ko nghe, lúc nào cũng nhoi nhoi như con dòi :07:
Hum nay cho ra mắt mọi người, ai cóa bí kíp gì hay để trị con heo này chỉ giùm với, em xin chưn thành cảm ơn. :50:

Ngày thứ 3 khi mới về nhà

tai dựng tai cụp :hmmm:

vài ngày sau, 2 tai dựng hết :gud_job:

vài ngày sau nữa...2 tai.. cụp hết :04:

và bây giờ lại... tai dựng tai cụp :lau_mo_hoi:

làm sao cho tai nó dựng hết bây giờ hả cả nhà :icon027:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Oh... chủ và pé đều dễ thương hết... lấy băng keo dán 2 tai pé lên là đc ah... ^^

P/s: Chào mừng Fanta và cô chủ xinh đẹp đến với ngôi nhà YTC...

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ngày nào mình cũng cho nó uống ống canxi, mà sao cứ hết cụp rồi dựng, bùn quá đi :sadcorner:

@Quỷ: xia xia :Onion13:

Đợi lên thêm tí tẹo tai sẽ tự dựng thôi ạ. chu choa, bé yêu quá đi, nhìn muốn ôm một phát :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
P/s: Chú Quỷ vô duyên :eye_wide: :eye_wide:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Cả chủ & cún đều đẹp, hic. :D Mà sao YTC này nhiều người đẹp thế cơ, bữa nào lọc lại hình làm cuốn album mới được :143163ljogging:

khoamax

T.Viên Năng Động
chu choa em ý nhìn mặt lanh hỉ lì phải biết

tra tra

T.Viên Năng Động
Fanta là ở đàn alaska lai bec phải không ạ? Em cũng thích dàn đấy quá mà ở tận Hà Nội.Fanta đáng yêu cực cực, chị chủ cũng dễ thương.^^
Đợi lên thêm tí tẹo tai sẽ tự dựng thôi ạ. chu choa, bé yêu quá đi, nhìn muốn ôm một phát :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
P/s: Chú Quỷ vô duyên :eye_wide: :eye_wide:

Sao lại nói chú Quỷ như thế. Nói ra mất lòng chú đấy, chuyện đó là chuyện thường tình mà, ở topic nào chả thấy chú nói như thế...........

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Fanta là ở đàn alaska lai bec phải không ạ? Em cũng thích dàn đấy quá mà ở tận Hà Nội.Fanta đáng yêu cực cực, chị chủ cũng dễ thương.^^

Sao lại nói chú Quỷ như thế. Nói ra mất lòng chú đấy, chuyện đó là chuyện thường tình mà, ở topic nào chả thấy chú nói như thế...........

Pé Tra nói sai rồi.,.. phải nói là ở topic nào có chủ đẹp... pet xinh... thì a mới nói như thế... :le_luoi:

Toxic

Cả chủ & cún đều đẹp, hic. :D Mà sao YTC này nhiều người đẹp thế cơ, bữa nào lọc lại hình làm cuốn album mới được :143163ljogging:
xia xia bạn :gongxi-1:

chu choa em ý nhìn mặt lanh hỉ lì phải biết

Nó quậy lắm, gặp người lạ mà cứ hớn cả lên, quẫy đuôi rối rít như cá gặp nước ý , gọi khan cả tiếng cũng k thèm quay lại :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :07:

Đúng rùi em ui, mới đầu chị đặt cọc bắt con khác cơ, mà cái chị chủ đàn chó hứa cho đã rồi, đến lúc chị nhờ bạn chị đi bắt về giùm vì chị bị gãy tay ko đi được thì bả giao cho chị con Fanta, bạn chị đem về chị tức lắm, đt nói 1 trận thì bả cứ kêu chó nhiều quá, nhiều ng đến bắt chó bà ko trông đc, vô trách nhiệm hết sức... Nhưng dù sao Fanta cung dễ thương, chị cũng sẽ luôn iu thương nóa dù nó ko phải là con chó chị mong muốn lúc đầu :03:

Pé Tra nói sai rồi.,.. phải nói là ở topic nào có chủ đẹp... pet xinh... thì a mới nói như thế... :le_luoi:

Thiệt nham hiểm :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
woa cún cực láu lỉnh yêu yêu quá, nhìn ánh mắt của bé thật hỗn náo :D

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
hjhj cà 2 đều xinh lung linh,ak em nó là bec lai voi alas phai hok bạn :gongxi-1:

Toxic

woa cún cực láu lỉnh yêu yêu quá, nhìn ánh mắt của bé thật hỗn náo :D

Nó hư lắm, bị ăn đòn hoài vì tội đi vs bậy bạ ra nhà :154:
hjhj cà 2 đều xinh lung linh,ak em nó là bec lai voi alas phai hok bạn :gongxi-1:

Đúng rùi bạn ah, từ hồi dắt nó về, hết người này nói giống gấu, ng kia lại kêu giống thỏ :hmmm: rồi giống cáo, chồn, chó sói... ui zùii ui, giống đủ thứ con :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Tai dựng tai cụp.. Rất bí ẩn, phong cách, @@

1 phong cách rất kỳ khôi :07:

cun_yeu8x

tại bé còn nhỏ nên quậy 1 chút đó mà,thích gặm dép,tha đồ lung tung như mấy bé nhà mình.bé này nhìn mặt đáng yêu quá mà nghịch gớm ,tương lai là siêu quậy đó bạn,hihi.hồi bên topic kìa nhìn sign tưởng lấy ảnh trên mạng chứ,ai dè...xinh đáo để,hihi

Toxic

tại bé còn nhỏ nên quậy 1 chút đó mà,thích gặm dép,tha đồ lung tung như mấy bé nhà mình.bé này nhìn mặt đáng yêu quá mà nghịch gớm ,tương lai là siêu quậy đó bạn,hihi.hồi bên topic kìa nhìn sign tưởng lấy ảnh trên mạng chứ,ai dè...xinh đáo để,hihi

Mình đang khổ sở với nó đây :(

nó toàn ị với tè ra nhà, xích ở ngoài chán chê, vừa vào nhà là làm cho 1 phát, ko biết phải sao đây :lac_dau: