• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em cocker Mickey nhà mình đây, mới có 2.5 tháng tuổi thôi

dragon82

Mr. Dogs Lover
Hôm này mới có ngày nghỉ chụp ảnh cho em Mickey nhà mình, em là girl nhé, mới được 2.5 tháng tuổi thôi, còn bé lắm :143164lsmokingg: . Bé rất nghịch và khôn nữa, hở ra là chạy dính vào chân ngay, đi đâu về cũng phải vuốt ve một lúc, rất biết nịnh chủ mới chết chứ :157:
Sau đây là loạt ảnh của siêu mẫu baby:

Chân dung luôn nè:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
oa, bé đáng yêu quá, xinh quá, thích quá :157: :143164lsmokingg: :143163ljogging: :loa_loa:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
bé xinh , bạn chụp ảnh đẹp :143164lsmokingg: thích cái cửa nhà bạn thế :157:

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
hé hé hé :157: :143164lsmokingg: :143163ljogging:
tớ cũng có bé cocker, cũng tên Mickey. Trùng hợp ghê á :loa_loa:
bắt tay cái nào :help:

mama

T.Viên Năng Động
Trồi ôi yêu wa! :143163ljogging: :loa_loa: :157: :143164lsmokingg:

dragon82

Mr. Dogs Lover
người mẫu baby bị xích 1 chỗ để chụp ảnh nên mặt ngệt ra thế, chứ bt tí tởn phải biết :157:
sẽ chăm cho bé chóng lớn còn đi công viên :143164lsmokingg:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Quá đẹp :157: :143164lsmokingg: :143163ljogging: nhưng sao đuôi của bé hơi bị ngắn thì phải :loa_loa:

dragon82

Mr. Dogs Lover
Quá đẹp :143164lsmokingg: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: nhưng sao đuôi của bé hơi bị ngắn thì phải :keke_hehe:

chuẩn, bé đc cắt đuôi từ bé nhưng có lẽ còn 1 đoạn :Cmon baby_kusit: , nhưng chính điều này làm bé đặc biệt và đáng yêu hơn trong mắt mình :th_haha_hammer:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ui, càng nhìn kỹ mới thấy mặt giống Đô đô nà mình hồi bé :Cmon baby_kusit:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
a ơi , tuần sau cho bé này đi off đi :143163ljogging: iu quá cơ

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
người mẫu baby bị xích 1 chỗ để chụp ảnh nên mặt ngệt ra thế, chứ bt tí tởn phải biết :th_haha_hammer:
sẽ chăm cho bé chóng lớn còn đi công viên :th_haha_hammer:

Người mẫu mà bị xích thế kia sao tạo dáng chuẩn đc hehe :D Phải thả lỏng các em ra tha hồ tạo dáng mới đẹp ^^