• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em cần thiến một em mèo đực 4 năm tuổi

huyhoang529

Các bác cho em hỏi con mèo nhà em nó được 4 năm tuổi rồi và nó rất dữ dằn và hay vùng vẫy khi ôm nó thậm chí còn cào cả em,mấy tháng gân đây em thấy em nó ít ăn quá và toàn đi chơi ko chịu ở nhà lần nào cả mà cho em hỏi sau khi Thiến xong nó sẽ tè bậy hay vẫn đi WC lại bt` ạ, em dự định sẽ thiến em nó sau TẾT ạ, nếu gây mê nó và thiến nó ko chịu nằm yên để chích thuốc mê, em sợ em nó đau quá.
Hình em nó đây ạ
http://www.upanh.com/7_upanh/v/7nh1cw5pfwj.htm
Cho em biết giá là bao nhiêu nha các bác :),Thanks

Chewlly

Thiến mèo đực đơn giản lắm bạn,không cần gây mê đâu, làm cũng nhanh nữa,mèo nhà mình cũng thiến nè, bạn đừng lo.

XI_KOK

Thiến mèo đực đơn giản lắm bạn,không cần gây mê đâu, làm cũng nhanh nữa,mèo nhà mình cũng thiến nè, bạn đừng lo.

ĐÚNG RỒI CỨ DÙNG DAO CẠO MA CẮT

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
mình cũng muốn thiến bé Mèo nhà mình , mà sợ em ý đau nên thôi...:(
nuôi mèo mà thiến thì ác lắm :( sợ....

hanoipetcare

Các bạn đừng lo lắng hay bảo mình vô lương tâm. Ở các nước phát triển mèo không có mục đích sinh sản đều được triệt sản từ nhỏ để tránh hiện tượng mèo hoang quá nhiều. Mèo bây giờ triệt sản không đau đớn như các bạn nghĩ đâu. Mèo được bs gây mê, sau đó mới phẫu thuật, mèo không đau đớn gì đâu. Lợi ích của việc triệt sản là mèo sống thọ hơn, bớt các tính xấu như tiểu bậy, kêu gào!