• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em ước ao có 1 husky với giá 5tr mong anh chị giúp đỡ

vietlaem1991

do ngay thời điểm này khả năng kinh tế hạn hẹp em không thể có đủ số tiền mà nhiều anh chị đưa ra khi bán husky. em rất mong muốn đc nuôi em nó anh chị nào không nuôi nữa xin để lại em vs giá như vậy. em hứa sẽ chăm sóc e nó cẩn thận...

vietlaem1991

do ngay thời điểm này khả năng kinh tế hạn hẹp em không thể có đủ số tiền mà nhiều anh chị đưa ra khi bán husky. em rất mong muốn đc nuôi em nó anh chị nào không nuôi nữa xin để lại em vs giá như vậy. em hứa sẽ chăm sóc e nó cẩn thận...

vietlaem1991

vietlaem1991

rùa đất

T.Viên Năng Động
5tr nếu gặp người cần bán thì ok ngay thôi . chúc bạn may mắn

tieu_tuan

Moderators
Staff member
vietlaem1991 said:
bạn không lập nhìu topic có 1 ội dung
nhắc lần thứ 1
Thân

mrzinhl

mình có 1 em husky 13 tháng rồi. sức khỏe ok. chỉ tội dạo này đi suốt nên k có tgian chăm sóc nên hơi gầy.
cún sắp salo lần 2 có thể đi phối giống được. nếu bạn có nhu cầu thì lh vs mình(0936860822) mình ở hạ long

vietlaem1991

tieu_tuan said:
bạn không lập nhìu topic có 1 ội dung
nhắc lần thứ 1
Thân
em xin lỗi e là thanh viên mới em gửi lần đầu thấy nó báo lỗi nên em ấn gửi nhiều lần chứ em không có ý spam ạ

roma186

Banned
mình có 1 e hucky đực được 5 tháng tuôi , cực đẹp rất khôn , màu đen trắng , có sổ tiêm chủng đầy đủ , nhưng mình ở hải phòng , nếu bạn mua dc thì mình fix cho ít tiền xe để đi lại . có ji liên lạc với mình 0986732648