• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

e cần mua 1 con cún husky giá từ 200k > 400k tại tp.hcm or binh thuan

Status
Không mở trả lời sau này.

love husky

tình hình là từ lâu e rất thích và muốn có 1 con husky..nhưng e là hoc sinh nên chỉ có tầm 500k.. ko đủ dk để mua husky nên e lập topic này xin mọi người wan tâm giúp đỡ e giùm..e hứa là sẽ chăm sóc cún thật tốt ạ

potermu07

Member
nếu mà bạn có cún . tui có 1 chục con hơn :)) good luck :157: :157: :157: :157: :157: :157: :157:

e nó còn nhõ mà bạn tỏ thái độ thiếu lịch sự vậy à :)
chúc e mau kiếm dc cún ưng ý :x

Mouse_còi

T.Viên Năng Động
e nó còn nhõ mà bạn tỏ thái độ thiếu lịch sự vậy à :)
chúc e mau kiếm dc cún ưng ý :x

tui nói w thái độ vui vẽ , ko phải thiếu lịch sự hay đâm chọc ai cã . đừng có suy nghĩ theo 1 giọng điệu khác

rùa đất

T.Viên Năng Động
xin kiểu này chắc em phải đợi trừ khi chó bị bệnh tật ko chữa dc hoặc làm sao người ta mới cho . vì 1 con husky đẻ tại vn rẻ cũng tầm 7tr . còn chó nhập về bên trung quốc cũng phải 5tr . tốt nhất em mua chó ta mà nuôi khuyên chân thành đó . chứ em làm topic này loãng quá :go_mo:

tungtnbg

T.Viên Năng Động
minh bán husky đẻ tại vn 6tr nè màu tráng sữa nhé
ai mua alo minh

kitty282

T.Viên Năng Động
==" làm gì có husky nào giá 500k..... =="
chó ta thì có thể chấp nhận được..
sự thật đau lòng e à..

Bé Ken Naive

Thành Viên Đẹp Trai
bạn nên chọn 1 giống khác vừa túi tiền để nuôi thì tốt hơn !!! VD như chó ta, nhật lai bk ( giống này cũng có rất nhiều ng` bán giá rẻ ) ... còn Husky thì ở VN cũng khoảng 7tr > ( đối vs chó nhà nuôi để đảm bảo sk ) ...
Chúc bạn sớm tìm đc cún ưng ý !!!

Jennaz

Member
husky k có giá 500k âuz bạn ơi =.=; bạn nên tìm giốg chó khác còn có may ng` ta bán rẻ. hiếm con husky nào bán dưới giá mấy trăm đâu

nhatkybian

mình cũng như bạn là học sinh rất thích nuôi chó nhung không phải là giống husky đắt tiền mình chỉ cần một chú bắc kinh thuj là đủ hiện h thì mìh đang tìm kiếm 1 chú bulldog nhưng khuyên bạn chan thành 200k 400k thì mua đươc con BK khỏe mạnh lai còn không thì mua được vài chực con chó cỏ muk zay là dc ruj còn mê wa thì mua hẳn con ngao tây tạng đồ chơi về ngắm mỗi ngày cho nó ăn bong ngòn ấy nó ko chết đâu yên tâm chả phãi huấn luyện muk nhà ko có bãi cứt nào ( ngoài ra không lam dc j ) :154: :03: :go_mo: :hmmm:

mr.fox

Neu em it tien thi nuoi cho' ta di em, vua khon vua de~ nuoi nua. Di nhien voi gia do em ko the kiem dc be' cu'n husky nao roi, hon nua nuoi husky em phai chich ngua, kham benh, v.v.. vua to'n ke'm vua cu.c lam. Cho' gi` cung vay, an thua la do mi`nh nuoi va` thuong no' thoi em :)

shinee

T.Viên Năng Động
kím cho khác mà nuôi e nhé. Husky ko ai bán giá đó. Trừ khi wen bek thân thiết ngta còn có thể cho làm wa. Mà e là hs, Lỡ em nó bị bệnh sao e lo cho nó. K chúc e dc. Vì cái này thật sự rất khó

Status
Không mở trả lời sau này.