• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Combo chuồng+...+1pé hams =100k tại Thủ Đức

luckynha

YTC Developer
Tình hình là pé đực đã có bạn rước về nên combo = 100k nha mọi người :03:, mình chỉ còn pé cái thui, mập ú ù rất cute :Onion35:

Mình cần tìm nhà mới cho 2 bé hamster trà sữa 2 tháng tuổi, 1 đực 1 cái( đồng huyết), vì hok còn đủ điều kiện chăm sóc cho 2 pé, mình để lại 2 pé

cho bạn nào yêu quý hamster và chăm sóc tốt cho 2 pé.

Combo gồm :

2 pé trà sữa + 1 lồng nuôi như trong hình( mới 90%, 10% kia vì 2 pé nghịch cạp chuồng chút đỉnh hehe) + 1

máng ăn( hay chén ăn gì đó) cho hams+ 1 bình nước cho hams.

vì mình hok nuôi nữa nên nhượng lại cho bạn nào yêu hams tất cả = 150k, địa điểm ở ngã tư thủ đức, đại học sư phạm kỹ thuật, mong mấy bạn

nhiệt tình ủng hộ mình nha :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: giá này quá rẻ rùi nên mong các bạn đừng trả giá nữa nhé :hi: mình nhận SMS + các cuộc gọi của

các bạn 24/ 24

Bạn nào mua thì mua trong ngày hoặc ngày hôm sau, mình hok nhận các bạn đặt gạch vì mình bị ăn gạch vỡ mấy

lần rùi, mong các bạn thông cảm :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

1 vài hình của 2 pé

(hình chụp bằng điện thoại nên hơi mờ, mong mấy bạn thông cảm :ngoi_xom: )
View attachment 48265

View attachment 48266

View attachment 48267

View attachment 48268

View attachment 48269
hình gồm chuồng + bình nước + máng ăn+ 2 pé :m085:

Tình hình là pé đực đã có bạn rước về nên combo = 100k nha mọi người :03:, mình chỉ còn pé cái thui, mập ú ù rất cute :Onion35:

Số ĐT : 0933. 289. 205 (Nhã, sn 1989)

luckynha

YTC Developer
bạn nhầm òi kìa 2 pé trà sữa mò mình đâu có thấy jong vàng chanh âu nà

ah lúc nãy mình post bài nhầm tên 2 pé, tại mình mới bán 2 pé vàng chanh hehe sr bạn

nhocbi2423

YTC Developer
các pé cần được các bạn yêu hams đón về vì chuồng của mình quá tải rùi hix hix

chúc mấy pé mau về nhà chủ mới sớm sớm nà

luckynha

YTC Developer
tình hình là 2 pé trà sữa có bạn đặt mua từ đầu tuần trước, mình đã để lại cho bạn này dù có người gọi điện hỏi mua , đến hẹn thì bạn này biệt vô âm tín, thiệt là bực mình, giờ mình cần tìm chủ mới thực sự yêu thương 2 pé và có chữ tín 1 chút :go_mo: