• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CLOSEEEEEEEEE

chiru

T.Viên Năng Động
Mia.Nguyễn said:
Mình định đón 1 bé đực trong các giống 34, tai cụp, ALN, ALN hay các bé lai cũng đc :x về nhà, nhưng nhà mình đag sửa chửa nên khoảng đầu tháng 3 mình mới đón các em đc, nên nhà bạn nào em đag có bầu sắp sinh hay đc 1 tuần tuổi thì cho mình xin hình rồi mình sẽ chọn để đặt gạch nha :), giá phải chăng nha các bạn :) !

P/s: bé không phải màu xám xanh và màu trắng nha, màu xám xanh thì mình có 1 bé cái rồi, còn màu trắng thì nhà mình không cho nuôi :(..mình xin cảm ơn

Mia.Nguyễn

YTC Developer
meoket said:
Chú Ly: 15 Hàn Thuyên Hà Nội Bán mèo ALN và mèo EXOTIC ( Batu Lông ngắn ) 12 tháng tuổi mèo đực mầu vàng & mầu phấn hồng giá 5,5 triệu một em LH: 0913236220 Trao đổi cụ thể chú gửi hình ảnh sau
Dạ chú ơi con trong thành phố, k ở ngoài HN nên con k thể mua bé được với con cần mèo 2 tháng thôi chú, con cảm ơn chú nhiều, mong bé sớm tìm đc nhà mới ạ :) :x

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Sao chị thấy diễn đàn mình hiện có rất nhìu bầy mèo đẹp đc đăng bán mà, theo đúng yêu cầu của e lun đó + thêm các bạn vào giới thiệu nữa mà e chưa gặp bé ưng ý sao

Mia.Nguyễn

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Sao chị thấy diễn đàn mình hiện có rất nhìu bầy mèo đẹp đc đăng bán mà, theo đúng yêu cầu của e lun đó + thêm các bạn vào giới thiệu nữa mà e chưa gặp bé ưng ý sao
Dạ chị :( mấy bạn đăng nhìn bé mèo dễ thương lắm nhưng đa số là màu trắng với màu xanh xám mà em lại đang kiếm những màu khác :( nên hơi khó :( em cảm ơn chị đã quan tâm :x :x mấy bé bông xù nhà chị nhìn siu dễ thương luônn