• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

(Closed)Tìm chủ đàn mèo Anh Lông Ngắn thuần

Status
Không mở trả lời sau này.

anhvu2889

T.Viên Năng Động
beobonbon92 said:
Em nghĩ anh cứ ib giá cho người ta , chứ nếu là em mua thì em nghĩ em cũng ngại đt , biết giá rồi tính tiếp , mà anh cũng mất chút thời gian thui , chúc các bé mau về nhà mới ...
Thanks e. Nhưng anh chỉ tìm chủ thực sự quan tâm và biết giá trị của bé mèo, cũng như a muốn nói chuyện trực tiếp với bạn đó, hợp tính thì anh có thể bớt cho 500-1tr là bình thường. Còn những người tiếc vài ngàn tiền ĐT thì thua rồi :)

anhvu2889

T.Viên Năng Động
beobonbon92 said:
Nhiều khi hông phải tiếc tiền đt đâu anh ơi, ngại nói chuyện với người lạ thui à , chứ có mấy k ai mà tiếc đâu , lỡ người ta bị tự kỉ rồi sao , hí hí
Thanks e :)

VesperLynn

YTC Developer
beobonbon92 said:
Nhiều khi hông phải tiếc tiền đt đâu anh ơi, ngại nói chuyện với người lạ thui à , chứ có mấy k ai mà tiếc đâu , lỡ người ta bị tự kỉ rồi sao , hí hí
Mình cũng đồng tình với quan điểm này, đúng là ngại nói chuyện với người lạ chứ chả phải tiếc vài ngàn tiền đt. Nếu ở gần thì mình đã đến hẳn nhà để xem chứ chả phải gọi.

Status
Không mở trả lời sau này.