• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close

Status
Không mở trả lời sau này.

alo123

alice.4387 said:
A quên,các bạn ạk,e ấy đã đc 13 tháng nha,chư sinh lần nào hết ák,b nào cần tìm vk cho nhóc ở nhà hay đang mún có 1 đàn baby trong 2 tháng tới đón bé này về
hihi bạn nói nghe dễ sao ấy. nhưng ko dễ ăn như vậy đâu

mèo 13 tháng, nếu đẻ dc bạn đã để lại nuôi dễ gì bán, vì từ đầu mục đích là mua về cho phối rùi đẻ mà =)),
chắc biết khó cho đẻ đc nên bán lại, bạn có tận mắt thấy nó kêu gào tại nhà chủ cũ ko mà nhìu cmt bảo là về đến nhà thì hết gào :))
mấy lí do đánh nhau gì đó thì ai cũng nghĩ ra đc ^^

chúc bạn may mắn

alice.4387

T.Viên Năng Động
alo123 said:

mèo 13 tháng, nếu đẻ dc bạn đã để lại nuôi dễ gì bán, vì từ đầu mục đích là mua về cho phối rùi đẻ mà =)),
chắc biết khó cho đẻ đc nên bán lại, bạn có tận mắt thấy nó kêu gào tại nhà chủ cũ ko mà nhìu cmt bảo là về đến nhà thì hết gào :))

chúc bạn may mắn
mình cũng ko biết nữa,nhưng thấy e ấy hung dữ lắm,ko cho ai đến gần,bé kem nhà mình bị e ấy cào rách mắt,còn phối đẻ hay ko mình cũng ko rành lắm,tại e ấy hết gào từ lúc chuyển vào tới đây,đã gần 1 tuần nay mình ko thấy e ấy gào,mà giờ mình định vào close topic vì vừa lúc nãy e ấy đã bỏ nhà đi mất,có bạn nào biết cách úp ảnh chỉ cho mình với,mình qua mục tìm mèo lạc đăng kiếm e ấy.hix...

alice.4387

T.Viên Năng Động
alo123 said:

chúc bạn may mắn
mà b nói cứ như mình là phườq lừa đảo,mình mua về là để nuôi cho e ấy đẻ thì đúng đấy,nhưng ko phải cứ để mèo lớn mới về cắn cào mèo nhỏ mà ko thể nhìn,mèo mình đang rao bán là mèo nhà c yến vận chuyển tàu bắc nam bán cho mình đấy,chẳng lẻ c ấy dối mình thì còn mặt mũi nào để nhận vận chuyển trên này,b đã đọc kĩ những câu những lời mình viết trong topic ko,ko ai mua thì mình vẫn để lại nuôi,vì nếu e ấy có hung dữ đi chăng nữa thì 1 thời gian cũng sẽ quen,b thích ném đá lắm àk,mình ko phải loại người như b đã cười đểu phía trên cmt của b đâu,cám ơn vì đã chúc mònh may mắn nha.

alice.4387

T.Viên Năng Động
Close!đã tìm đc mèo và ko bán nữa.mong lần sau alo123 vào úp giúp đàn con của lọ lem giúp mình nhé.tối nay e lại gào và đòi đực.:)

Status
Không mở trả lời sau này.