• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
mèo đẹp nhưng bạn bán 4 triệu 5 thì chát quá bạn ạ
mèo của mình ba tư trắng cũng chỉ có 4 triệu rưỡi
fix giá cho các bạn yêu mèo đi bạn ạ

Cám ơn các bạn, nhưng gía này phù hợp với chi phí và điều kiện nuôi dưỡng nhà mình . Mỗi tháng tiền catsan và hạt thức ăn hơn 400 k rồi. Với lại, mèo cái đã lớn gần đến tuổi lấy giống giá trị sẽ không thể so sánh với mèo con 34 được.

trongqui

T.Viên Năng Động
Cám ơn các bạn, nhưng gía này phù hợp với chi phí và điều kiện nuôi dưỡng nhà mình . Mỗi tháng tiền catsan và hạt thức ăn hơn 400 k rồi. Với lại, mèo cái đã lớn gần đến tuổi lấy giống giá trị sẽ không thể so sánh với mèo con 34 được.

Giá của pé này tại HCM tuy khá cao nhưng vẫn chấp nhận đc, nhưng bạn nêu ra chi phí như thế mình thấy không cần thiết, nếu mình nói nhà mình chi phí 1 tháng cho 1 pé như thế là 1tr 2tr thì mình sẽ kêu giá pé mèo lên 1tr 2tr phải ko bạn.
up cho pé..........

meobosua

YTC Developer
Hình như pé mèo ALD này là của 1 bạn ở hn bán với giá 2tr 1 thôi, ko khác gì cả, mình định mua rồi nhưng vì thấy hơi phiền phức chuyện ship và gửi tiền nên mới thôi. Bạn bán nhỉnh hơn chút dc rồi, chứ mèo ALD làm gì có giá chát thế, tội nghiệp những người yêu mèo tây mà nghèo bạn ạ, thương pé mèo hạ giá bán nghe bạn, mình up giùm bạn, Chúc mèo bạn gặp được chủ tốt thực sự.

minie.love

T.Viên Năng Động
thích pé này mà pé lớn rồi ko dám mua ^^ cục bông nhà mình hay ghen tỵ zới mấy pé gái lắm ... Mà giá như zậy cũng hơi cao đó bạn ạh ^^ fix đúng với giá trị của em nó sẽ mau tìm đc chủ hơn
Up phụ b

thích pé này mà pé lớn rồi ko dám mua ^^ cục bông nhà mình hay ghen tỵ zới mấy pé gái lắm ... Mà giá như zậy cũng hơi cao đó bạn ạh ^^ fix đúng với giá trị của em nó sẽ mau tìm đc chủ hơn
Up phụ b

Cám ơn bạn!