• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Close -

David Vo

Mình không biết bạn là ai cả, cũng không có xích mích gì trước. Chỉ là đăng bán thì đăng thông tin thật một chút, đừng lòe người mới chơi.
Breeder phối mèo người ta hiểu biết nhiều lắm bạn, đăng vậy người ta thấy lại cười cho. ALD màu này chưa chắc thuần chủng, giá 6tr5, chắc bạn đùa.
Cmt cho các bạn định mua mèo mà chưa có nhiều thông tin để khỏi bị mua hố :D
uh, những điều bạn nói người khác nó thể hiện con người bạn, chứ không phải người khác. Mình làm chưa tốt sẽ muốn đi chấn chỉnh người khác. Đó là qui luật, học hỏi nhé. Bạn cũng chưa chắc là mình có giấy tờ của bé không mà đã phán rồi.

Greeney

Member
uh, những điều bạn nói người khác nó thể hiện con người bạn, chứ không phải người khác. Mình làm chưa tốt sẽ muốn đi chấn chỉnh người khác. Đó là qui luật, học hỏi nhé. Bạn cũng chưa chắc là mình có giấy tờ của bé không mà đã phán rồi.
Bạn nói lan man đi đâu vậy? Chả có gì là chấn chỉnh ở đây cả, thông tin mèo đăng bán bắt buộc phải chính xác và trung thực để người mua không nhầm lẫn, vì không phải ai cũng rành mèo.
Người ta có quyền nói bạn lừa đảo khi đăng bán không đúng thông tin, bạn có chấp nhận không? Nếu có giấy tờ phả hệ thì bạn show đi để chứng minh nguồn gốc mèo, đừng nói suông.