• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Close

thienhung0605

Active Member
Trời ơi ,chưa bao giờ thấy bé mèo thông minh vậy,còn khôn hơn cã chó nữa ,yêu quá nhưng nhà nhiều mèo quá đành up phu ,thật tiếc vì không thể nuôi bé.

chung2005

Member
Con này là mèo xiêm lai mèo mướp. Không khôn bằng mèo xiêm. Chủ mèo nói là Mèo bố , mẹ có màu xiêm truyền thống mà cả bầy con lại có sọc ? Vô lý hay nói sạo?

Last edited:

soobaby

Member
Con này là mèo xiêm lai mèo mướp. Không khôn bằng mèo xiêm
Thánh phán là đây
Bạn này hay nhỉ, bạn thấy bố mẹ bé chưa mà phán cứ như rồi thế?? Nói cho bạn biết là bố mẹ bé là xiêm màu truyền thống nhé, thuần chủng hay không thì không có giấy tờ xác nhận tôi không dám phán nhưng chủ cũ của bé là người bán mèo uy tín đã xuất nhiều lứa mèo xiêm rồi nha, tôi đã tới tận nơi xem và lựa bé trong đàn gồm những anh chị của bé cùng loại lông này nhá nên có thể khẳng định chả có con mèo mướp nào ở đây cả. Mà tiện thể cũng nói cho bạn biết là mèo mướp chẳng có con nào ngu cả nhá, chỉ có người nuôi không biết cách dạy thôi ^^.
Đây là nơi đăng bán mèo, tôi ra giá bạn thấy ok thì mua, không thì im và quay trở ra chứ đừng có cái kiểu trả giá không được rồi quay lại phá nhé. Mèo tôi bán giá gốc chả có ăn lời đồng nào, tôi chưa tính tiền nuôi nấng nó mập thành con heo và đồ tặng kèm đâu đấy.
Chào bạn, hy vọng bạn đừng chúi mỏ vào việc của người khác như bạn vẫn làm từ lúc tạo nick cho tới giờ.
Tặng bạn hình bố mẹ bé xem chơi cho biết.
Bố nà
xiêm bố.jpg
Mẹ nà (cô khách người nước ngoài tặng ảnh nha, lông sát rạt mượt như nhung to con hơn bố^^)
xiêm mẹ.jpg

chung2005

Member
Thánh phán là đây
Bạn này hay nhỉ, bạn thấy bố mẹ bé chưa mà phán cứ như rồi thế?? Nói cho bạn biết là bố mẹ bé là xiêm màu truyền thống nhé, thuần chủng hay không thì không có giấy tờ xác nhận tôi không dám phán nhưng chủ cũ của bé là người bán mèo uy tín đã xuất nhiều lứa mèo xiêm rồi nha, tôi đã tới tận nơi xem và lựa bé trong đàn gồm những anh chị của bé cùng loại lông này nhá nên có thể khẳng định chả có con mèo mướp nào ở đây cả. Mà tiện thể cũng nói cho bạn biết là mèo mướp chẳng có con nào ngu cả nhá, chỉ có người nuôi không biết cách dạy thôi ^^.
Đây là nơi đăng bán mèo, tôi ra giá bạn thấy ok thì mua, không thì im và quay trở ra chứ đừng có cái kiểu trả giá không được rồi quay lại phá nhé. Mèo tôi bán giá gốc chả có ăn lời đồng nào, tôi chưa tính tiền nuôi nấng nó mập thành con heo và đồ tặng kèm đâu đấy.
Chào bạn, hy vọng bạn đừng chúi mỏ vào việc của người khác như bạn vẫn làm từ lúc tạo nick cho tới giờ.
Tặng bạn hình bố mẹ bé xem chơi cho biết.
Bố nà
View attachment 71076
Mẹ nà (cô khách người nước ngoài tặng ảnh nha, lông sát rạt mượt như nhung to con hơn bố^^)
View attachment 71077
-------------------------------------------------------------------------------------------------
Đọc văn là biết hàng tôm hàng cá rồi. Hèn gì đăng lâu rồi mà chẳng ai mua. Mèo có nguồn gốc như bạn nói thì không ai ngu mà bán giá 900k đâu.

Last edited:

thienhung0605

Active Member
Mình khuyên bạn soobaby nên im lặng và không cần tranh luận cãi vã ,mọi ngươfi đủ khôn ngoan để biết ai đúng ,ai sai .Up phụ bé mèo quá đáng yêu .