• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close topick khong ban nua

Status
Không mở trả lời sau này.

LiLi_Vu

Em cũng ở Biên Hòa nè anh, em ở Tân Hiệp khu phố 1 ngay cây xăng số 6 nè. Trảng Dài khu phố 4 chỗ anh là ở chỗ nào chỉ cho em đường đi với ạ, em học ở trên SG cuối tuần này về Biên Hòa em sẽ tới nơi xem cún rùi nếu giá cả hợp lý thì em rước 1 em luôn. Chỗ anh có gần công an phường Trảng Dài ko ạ?

Mr Lam

Member
em đang cần 1 bé chow chow cái từ 2-3 tháng tuổi,yêu cầu của mình là thuần chủng,lông màu trắng hoặc trằng ngả vàng,mặt gãy và gãy nhìu càng tốt,mắt thì ko thấy mắt đâu luôn và bé phải thật sự khỏe mạnh!!! anh có thể cho em biết giá của 1 bé là bao nhiêu được không?cho em cái hình thức giao dịch an toàn luôn?không thì em chạy xuống đồng nai rước cún về cũng được..mong anh rep sớm!mail của em là:thienvuong_lacsa@yahoo.com

ThoBui

hiện tại em đang rất thích mấy e alaska. Ở đây pé alaska 2-3 tháng tuổi màu nâu trắng nào không cho em xin giá vào inbox nha

phandang

bạn ơi.. mình cần mua 1 chú husky khoảng 2-3 tháng tuổi... màu đen trắng, 4 mắt, có sọc trắng trên trán...bạn cho mình biết giá của em nó và mình cần đặt cọc bao nhiêu bạn nhé.. yahoo của mình là: killgirl93@yahoo.com... cám ơn bạn nhiều.

canmuacun

2 chú alaska trưởng thành là mấy tháng tuổi rồi bạn, đực hay cái , cái thỳ phối lần nào chưa, cho mình cái giá luôn. pm yahoo: hpchinhla_e178

Status
Không mở trả lời sau này.