• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close topic.

cat29

Ngoc Anh
Putin_cute said:
wOW, NGUYÊN BẦY ĐẸP QUÁ EM ƠI, GIÁ BAO NHIU ĐÓ EM!
e hông bán mấy con này a ơi, chỉ bán mèo con thôi, mà e chưa rành lắm về mấy jống mèo, a biết thì tư vấn giúp e với, :(

cat29

Ngoc Anh
michu_meomeo99 said:
:hi: mèo nhà chị xinh quá, chị có bán pé nào màu tam thể ko vậy chị nếu có thì alô cho em 0909858172
chào e, tin buồn là bầy này chị không bán e ơi, ^^ nhưng tin vui là đang có 1 bạn tam thể mang bầu, nào có mèo con đẹp chị báo e nhé! :good:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
cat29 said:
chào e, tin buồn là bầy này chị không bán e ơi, ^^ nhưng tin vui là đang có 1 bạn tam thể mang bầu, nào có mèo con đẹp chị báo e nhé! :good:
:hi: em thanks chị nhiều, vậy khi nào pé sanh có pé nào tam thể, chị alô cho em nhé, em tên mi :gongxi-1:,chị cho em hỏi thêm là nhà chị ở đâu vậy ?

cat29

Ngoc Anh
michu_meomeo99 said:
:hi: em thanks chị nhiều, vậy khi nào pé sanh có pé nào tam thể, chị alô cho em nhé, chị cho em hỏi thêm là nhà chị ở đâu vậy?
nhà chị ở Q7 nha, uhm, khi nào có tam thể đẹp chi liên lạc vs e liền, :D

meonho124

Đi Muôn Nơi
Chắc đây là mèo batư của a Thuận Bến Tre đúng ko , thằng đen trắng kia thì ko lẫn đi đâu được
Chính hắn và đồng bọn đây rồi :man_in_love: .

cat29

Ngoc Anh
phidep said:
con mèo con bán giá bao nhiêu vậy chị ơi, có gì pm vào box giúp em nhé, nhìn xinh phết, em ở sg
mình không bán đàn này bạn ơi, vì tất cả là hàng nhập nên giá chát lắm, khi nào có mèo con mình thông báo cho bạn nhé ;)

boo09

T.Viên Năng Động
cat29 said:
Tất cả là hàng nhập 100% hết nha bạn :D , của chú mình mua từ trại mèo bên Thái về, giờ ổng kinh doanh cái khác, đi công tác liên tục, kg chăm đc nên giao cho mình đó
Bạn ơi , nếu như bạn nói mấy bé này là nhập từ trại bên Thái về thì ít ra trên giấy tờ nhập cũng có ghi tên breed chứ :lau_mo_hoi: mà đã ghi bằng tiếng Anh thì chỉ cần lên Google gõ rồi tìm là có cả đống hình ra , với lại chú bạn nhập nhiều như thế thì khi đưa cho bạn cũng phải đưa hết giấy tờ của các bé để khi bạn có mèo con thì có thể đưa cho người mua để cm rằng mấy bé này là nhập về nên "giá chát" , cho nên mua ở trại mà không có giấy tờ hay người mua không biết gì về breed thì cũng hơi lạ :hmmm: Mình chỉ có tí thắc mắc thôi , vì dòng này đang là dòng hot ở VN cũng như bên Thái họ breed rất nhiều , bạn có thể lên dd nhiều nhà có lắm .