• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close topic

Status
Không mở trả lời sau này.

linp0o

đại cuồng pet :X
chị ơi, em vừa xem thử các giống mèo trên thế giới, mèo của chị là mèo tiffany chứ kô phải anh lông dài đâu, mèo này ở việt nam chưa thấy có ai bán hết, có vẻ lạ đó, hihi, up cho Đô

ruakute

Member
chị ơi, em vừa xem thử các giống mèo trên thế giới, mèo của chị là mèo tiffany chứ kô phải anh lông dài đâu, mèo này ở việt nam chưa thấy có ai bán hết, có vẻ lạ đó, hihi, up cho Đô

ông nội cháu là mèo anh lông dài màu đen, bố cháu là anh lông dài màu vàng, mẹ là ALD màu xám nhưng đẻ ra Đô lại là mèo cà phê cháy gần giống với ông nội. Lông bụng hơi xám giống mẹ
Chị xem tiffany thì mặt nhọn hơn chứ không tròn như Đô, tai cũng nhọn hơn tai của Đô em ạ. Lông mèo tiffany cũng ngắn không dày bông được như lông cháu. Hiện nay các chuyên gia mèo ở HN đều thừa nhận Đô là ALD từ đời ông cho đến đời cháu :friends:

linp0o

đại cuồng pet :X
ông nội cháu là mèo anh lông dài màu đen, bố cháu là anh lông dài màu vàng, mẹ là ALD màu xám nhưng đẻ ra Đô lại là mèo cà phê cháy gần giống với ông nội. Lông bụng hơi xám giống mẹ
Chị xem tiffany thì mặt nhọn hơn chứ không tròn như Đô, tai cũng nhọn hơn tai của Đô em ạ. Lông mèo tiffany cũng ngắn không dày bông được như lông cháu. Hiện nay các chuyên gia mèo ở HN đều thừa nhận Đô là ALD từ đời ông cho đến đời cháu :em xin_em xin:

vâng, up cho đô :X

mama

T.Viên Năng Động
Close!

Status
Không mở trả lời sau này.