• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

(Close)HCM-Q1-Ku Quậy 34 đen thui tịt lít 1 tuổi cần tìm chủ yêu thương

Status
Không mở trả lời sau này.

phuong_sophie

YTC Developer
Cu Quậy đã được bạn Bảo Linh 85 rước về rùi nhé. Cám ơn các bạn đã quan tâm. Tạm biệt Quậy thân yêu, sẽ luôn nhớ tới con

Ku Quậy béo là chồng của bé Xám bầu, đang chuẩn bị làm cha rồi. Nhưng nhà mình giờ chỉ được nuôi bé Xám thôi, còn chuẩn bị cho bé Xám nằm ổ nữa. Nếu bạn nào quan tâm và yêu thích Ku Quậy hãy rước bé về nhé.
Quậy là 34 mặt tịt đực, được 1 tuổi 2 tháng rồi. Mình rước bé và bé Xám ở Hà Nội nhà bạn KúnMiu. Ku rất ham ăn, vui vẻ, không lạ người và cũng rất dễ hòa đồng với các bé mèo khác. Ku rất hám gái và đang sung. Mình sẽ bán bằng giá lúc mình mua bé là 6 triệu nhé.
ĐT: 0908.204050 (c.Phương) ở Nguyễn Thái Bình Q1

be bong

Tiểu miêu

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
:hi: ku wậy, nhà chị phương nhìn giống heo đen nhà em wá :wub: phải chi là gái là e đón về cho heo đen nhà em rùi :) upupup cho ku wậy mau về nhà mới nào :loa_loa: pé xám cũng dễ thương wá à :wub:

phuong_sophie

YTC Developer
michu_meomeo99 said:
:hi: ku wậy, nhà chị phương nhìn giống heo đen nhà em wá :wub: phải chi là gái là e đón về cho heo đen nhà em rùi :) upupup cho ku wậy mau về nhà mới nào :loa_loa: pé xám cũng dễ thương wá à :wub:
Khi nào các bé con của Xám với Quậy ra đời, thế nào cũng có 1 bé đen giống cha àh, nếu có bé gái đen đen đẹp đẹp thì rước bé về giùm chị nhé hihi

phuong_sophie

YTC Developer
friday2005 said:
up cho chị P nè mà con bé xám nhà chị phối với thằng Quậy hả chị??
Uh đúng rồi em. Mà sao thấy mèo ta tụi nó kêu gào tùm lum, còn 2 đứa nhà chị tụi nó làm nhẹ nhàng yên ắng lắm :157:

phuong_sophie

YTC Developer
trongqui said:
lên cho thằng nhóc nịnh nọt nè
chị mà đăng sớm em hốt rùi, mới rước thằng ku 2tháng , khô máu......
Tại hum bữa thấy em nói không tuyển chồng châu phi da đen cho Ruby nhà em nên chị không có kiu e. Mai mốt con của Ruby và con của Xám kết hợp thì tuyệt vời lắm đó. Em nên giữ lại 1 nhóc, chị giữ lại 1 nhóc mai mốt làm xui

Status
Không mở trả lời sau này.