• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close ! đã mua đc

Theo như tiêu đề , mình cần mua 1 bé ba tư đen đực mặt tịt đã trưởng thành . Mình ở TPHCM ! Bạn nào có và muốn bán thì pm hoặc gọi số đt : 0932 71 71 43 nhé

friday2005

T.Viên Năng Động
mèo 34 thường ở HCM mà phối đc giá cũng tầm 4-5tr rùi còn mặt tịt mà trưởng thành thì ai bán gấp lắm mới 6tr còn lại toàn 8 9 10 tr tùy vào độ đẹp của tửng bé:Dchúc bạn may mắn nha:D
mình nghĩ để kiếm đc 1 bé mặt tịt đẹp ưng ý thì bạn phải bỏ tiền ko nhỏ đâu bạn à
đã chịu chơi thì cũng phải kèm theo chịu chi nữa:D:D
chúc bạn mau tìm đc 1 bé ưng ý nha:D
bé trên avatar lúc mình mua còn nhỏ đã 6 tr rùi.
nếu giờ có bán cũng phải 7-8tr thì mình mới bán(đó là nếu mình cần bán còn hiện tại là mình ko bán):D:D

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Chủ topic ơi, vừa qua chị cg đang tìm 1 bé 34 tịt tầm 6-9 tháng chứ chưa cần trưởng thành, ra giá 8 triệu mà vẫn mòn mỏi chưa đc đứa nào ưng ý đó e!
Đã chơi mèo 34 tịt mà nui đến trưởng thành sắp lấy giống or đã có con rồi ít nhà nào chịu gả lắm, hoạ hoằng bất khả kháng ngta mới tìm chủ mới nhưng phải xứng đáng với giá trị của bé như Friday2005 nói đó em!
Có tầm đó tiền e mua mấy bé lai cg cute lắm mà, k thôi sắp tới tết rồi, gom tiền lì xì sang năm mua 1 bé cg chưa muộn nè! Hihi!

Bao Linh 85 said:
Chủ topic ơi, vừa qua chị cg đang tìm 1 bé 34 tịt tầm 6-9 tháng chứ chưa cần trưởng thành, ra giá 8 triệu mà vẫn mòn mỏi chưa đc đứa nào ưng ý đó e!
Đã chơi mèo 34 tịt mà nui đến trưởng thành sắp lấy giống or đã có con rồi ít nhà nào chịu gả lắm, hoạ hoằng bất khả kháng ngta mới tìm chủ mới nhưng phải xứng đáng với giá trị của bé như Friday2005 nói đó em!
Có tầm đó tiền e mua mấy bé lai cg cute lắm mà, k thôi sắp tới tết rồi, gom tiền lì xì sang năm mua 1 bé cg chưa muộn nè! Hihi!
dạ , chắc có thể qa tết gom tiền hốt 1 em luôn qá chị nhỉ :3 mà nếu lai thì mặt ko tịt lắm chị nhỉ , e thích mặt tịt vs cả mép dày ý :( có bé nào lai mà mép dày ko nhỉ ?

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Barbie Tsu said:
E ấy đang tìm mè trưởng thành mà bạn
Mèo con của hoanghai tầm 6-7tr trở lên
Còn bé 34 4 triệu là vì mặt hơi gãy thôi chứ k có đx tịt, mũi còn dài lắm

Nato Cat said:
dạ , chắc có thể qa tết gom tiền hốt 1 em luôn qá chị nhỉ :3 mà nếu lai thì mặt ko tịt lắm chị nhỉ , e thích mặt tịt vs cả mép dày ý :( có bé nào lai mà mép dày ko nhỉ ?
Tuỳ vào phần trăm độ lai nữa,Đã là lai ùi thì những ưu điểm đó k còn nổi trội nữa đâu e ạh, mép dày là vì cái mũi tịt nó kéo lên trên
Mũi gãy như bé 4tr thì k nói, còn tịt thì có tịt và tịt lít mắt mũi ngang nhau lun
Như bé này gọi là tịt nè, cỡ này thì e thík chưa?

Còn mà tịt lít là ở link này
http://www.yeuthucung.com/topic/56298-nhan-phoi-giong-meo-34-himalayan-cream-point/
Và bé ở avatar hoanghai or bé mèo trắng ở chữ kí
http://www.yeuthucung.com/topic/85831-ban-meo-batu-sieu-kute/

Nếu e đã thík thú với bé 34 tịt thì c nghĩ e nên dành dụm thêm 1 chút mốt mua đc 1 bé xứng đáng cho bỏ công bỏ sưc lun, hihi
Ko thôi thì e mua bé mặt gãy 4tr kia cg đc, nui thêm chừng nữa năm nữa, bé gái ở nhà nhiu tháng r em?

Còn như bé này mới mấy tuần mà đã có giá là 10tr rồi đó em!
http://www.yeuthucung.com/topic/82883-ban-be-34-tit-lit-5-tuan-cuc-mum-mim/

Bao Linh 85 said:
E ấy đang tìm mè trưởng thành mà bạn
Mèo con của hoanghai tầm 6-7tr trở lên
Còn bé 34 4 triệu là vì mặt hơi gãy thôi chứ k có đx tịt, mũi còn dài lắm

Tuỳ vào phần trăm độ lai nữa,Đã là lai ùi thì những ưu điểm đó k còn nổi trội nữa đâu e ạh, mép dày là vì cái mũi tịt nó kéo lên trên
Mũi gãy như bé 4tr thì k nói, còn tịt thì có tịt và tịt lít mắt mũi ngang nhau lun
Như bé này gọi là tịt nè, cỡ này thì e thík chưa?

Còn mà tịt lít là ở link này
http://www.yeuthucung.com/topic/56298-nhan-phoi-giong-meo-34-himalayan-cream-point/
Và bé ở avatar hoanghai or bé mèo trắng ở chữ kí
http://www.yeuthucung.com/topic/85831-ban-meo-batu-sieu-kute/

Nếu e đã thík thú với bé 34 tịt thì c nghĩ e nên dành dụm thêm 1 chút mốt mua đc 1 bé xứng đáng cho bỏ công bỏ sưc lun, hihi
Ko thôi thì e mua bé mặt gãy 4tr kia cg đc, nui thêm chừng nữa năm nữa, bé gái ở nhà nhiu tháng r em?

Còn như bé này mới mấy tuần mà đã có giá là 10tr rồi đó em!
http://www.yeuthucung.com/topic/82883-ban-be-34-tit-lit-5-tuan-cuc-mum-mim/
mèo nhà e đã tới tuổi gào đực r` chị ạ :( tiếc là mèo cái nhà e chỉ là mũi gãy giống bé 4tr ý thôi chứ ko tịt . e thích cái bé màu đen c send hình qa cho e ý :3 yêu dã man . nếu vậy thì chắc gom 1 lần luôn chị nhỉ :3 e cảm ơn c nhìu nhìu nhìu lắm nhé

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
michu_meomeo99 said:
tình hình là mình đạ mua bé ald màu vàng và bé trắng và bé đực lông thảm nhà của a thắng ơ tân phú gần nữa tháng .còn bé đực 34 đen mặt tịt lít của chị hiền ơ gò vấp cũng bằng ngày rướt mấy bé của a thắng lun.bé cái trắng đã có thai khi mua của a thắng giá ra đi là 3tr5.bé đực màu xanh thảm là 4tr5 bé đả hái ra tiền về phối giống nhé.ald gần gào đực nữa là giá 3tr .còn bé đực đen mặt tịt giá 6tr.mình thanh ly bằng giá lun nhé.còn 4 cái lồng lúc mình mua là 850k 1 cái bây giờ mình để lại là 6ook 1 cái nhé.ai yêu bé thì rướt bé nhé.ai đi ngang làm ơn up dùm mình nhé.lh khang 01682435993 do chủ nhà trọ kg cho nuôi nữa mình kg biết làm sau.xin mọi người giúp mình mà chăm sóc dùm mình.mấy bé sk tốt ăn uống bt.mình rất thích nhưng kg dư lại được .huhu

xem thông tin ở đây nè chị :) pé là batư mặt tịt chứ ko phải aln đâu :wub:
vậy là cùng 1 bé như tin nhắn tren kia bạn đưa mình phải ko ạ :3 tks bạn nhìu nhìu nè

Hoangkim2611 said:
@Bao Linh 85: Chị ơi sao c biết bé nhà cô Khôi 10tr zậy c :)
vậy bé ma chị ý post bảo 10tr là bao nhiu vậy bạn ? tại mình thấy bé mèo ý xinh qá :( mà nghe nói đến 10tr thì ko dám xem nữa :( bạn có mèo nào giống như topic mình nói ko ạ ? nếu có thì bạn pm cho mình nhé :D tks bạn nhìu nhìu nè

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Hoangkim2611 said:
@Bao Linh 85: Chị ơi sao c biết bé nhà cô Khôi 10tr zậy c :)
Hoàng Kim ơi, nếu mà c bít trc sau này sẽ có người hỏi vặn lại c như e,thì chăc chắn lúc cô K còn để giá "10tr" thì c đã chụp lại cái ảnh hình rồi! ^^
E vào xem k thấy để giá là e bị lỡ cái khúc hay r đó e
H chắc bé đã có chủ nên topic đã close và xoá giá rồi!
Còn về với chủ mới cô K có fix thêm k thì k bít
Nhưng c còn NHỚ NHƯ IN,ĐẢM BẢO VÀ CHẮC CHẮN rằng lúc đó số "10tr" còn đc cô K chọn size chữ rất to và in đậm em nhé!
chị sn 85. gần 30 rồi e, nên đã nói là phải có và chắc chắn thì c mới nói chứ!

Nato Cat said:
vậy bé ma chị ý post bảo 10tr là bao nhiu vậy bạn ? tại mình thấy bé mèo ý xinh qá :( mà nghe nói đến 10tr thì ko dám xem nữa :( bạn có mèo nào giống như topic mình nói ko ạ ? nếu có thì bạn pm cho mình nhé :D tks bạn nhìu nhìu nè

@Bao Linh 85: C đừng hiểu lầm ý e. E hỏi bt vì ko biết chứ ko phải hỏi vặn c đâu c ơi. C hiểu lầm tội nghiệp e :( Tại topic đầu tiên cô Khôi bán cả bầy, bạn e có ý muốn mua nên có gọi đt hỏi, được biết giá là 8tr bé tịt lít, 6tr bé tịt vừa. H lại nghe cô K để giá bé đực cuối cùng của bầy đó giá 10tr thì e hơi thắc mắc thôi c :) Mà phải công nhận mèo nhà cô K rất đẹp :3