• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho mình hỏi về giống chó gấu

potermu07

Member
mình mới nui e chó gấu dc khoản 2 tháng.mà nó hiền quá.ko sủa+ ko bắt chuột (trừ trường hợp bị xích nên sủa) ai cũng thân thiện dc @@ mỗi lần dẫn ra công viên chơi là ham chơi ko chịu nghe lời @@ .cái loài này lớn lên nó có bự = con husky ko cả nhà :D ai có kinh nghiệm chỉ giáo với :(

Có đó bạn bự đẹp lắm cũng tằm tằm vậy.Lớn lên nó có bờm đẹp lắm.Tính cách vậy là nuôi được rồi . Bữa nào up hình lên cho các mem coi nhá . BB

hienkuzuu

vậy là ko phải chó gấu rồi,mình đang nuôi 1 em,nó khôn lắm,mình trắng,đầu đen,trông rất đẹp và giống gấu nữa.đặc biệt là nó ko bao giờ rời khỏi chũ khi đi dạo,nó có tính tố bão vệ chũ,khi người lạ đến gần là nó nhào ra gâu gâu ngay.hiện tại mình đang rao bán nó với giá 20 triệu.

buratino1703

YTC Developer
Đây là chó lai kiểu j ấy chứ, đâu phải chó gấu đâu. Chó gấu phải giống con gấu chứ, con của bạn chả giống gấu gì cả.

Picatso

YTC Developer
vậy là ko phải chó gấu rồi,mình đang nuôi 1 em,nó khôn lắm,mình trắng,đầu đen,trông rất đẹp và giống gấu nữa.đặc biệt là nó ko bao giờ rời khỏi chũ khi đi dạo,nó có tính tố bão vệ chũ,khi người lạ đến gần là nó nhào ra gâu gâu ngay.hiện tại mình đang rao bán nó với giá 20 triệu.

bạn up ảnh len cho mọ ng xem đi.

quangchi

YTC Developer
nói là biết hok ra gì rồi. bỏ 20tr mua chó gấu để mua con alaska thái nhập có 17tr ah hok đẹp hơn sao. nói điên nói khùng tào lao