• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM chihuahua cái lông dài thuần chủng

chokiengdep

Active Member
Up-hiện tại dòng toy dog(chó nhỏ)-thì chihuahua lông dài hot ko khác gì phốc sóc,poodle nhé!-ai mua em nó cho đi phối sau bán chó con rất đc giá

Last edited:

chokiengdep

Active Member
Tr hợp em của mình là độ thuần chủng 100%luôn vì đc lai từ 2 con lông ngắn ra 1con lông dài,mang con lông dài lai với con lông dài cùng loại ra tiếp con lông dài hơn(chính là con chihuahua lông dài của mình-vì vậy mà ko giống phốc sóc chút nào cả,còn đa số chihuahua lông dài trên thị trường là lai 1 lần giữa chihuahua lông ngắn với phốc sóc nên con con ko thuần chủng!-tr hợp này nhìn tinh biết liền!)

chokiengdep

Active Member
Cái thể loại này hiếm có khó tìm luôn-4 chân to,ngắn cũn,lông dài tới 5cm chứ ko giống mấy em mạo danh chihuahua lông dài nhé!-cứ từ từ bán nào!-ai ko va chạm nhiều về chó chắc phán em này là chó cỏ mất-chẳng có con chó cỏ nào béo múp,6th mà nặng có 1,6kg nhé!-mà có có chắc giá còn đắt hơn chó tây!

Last edited: