• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chữa bênh cho chó - Xin giúp đỡ.

hoangtulovely9x

Rất Yêu Thú
Chào các anh chị em trong diễn đàn. Em xin nhờ các anh chị em tư vấn giúp.
Nhà em có nuôi con chó. Nó được khoảng 12 tuổi. Mấy hôm nay, nó bỏ ăn, nhợt nhạt, vàng da, mắt, gầy rạc người, và bị tiêu chảy.
Em xin hỏi, chó nhà em bị bệnh gì và điều trị như thế nào?
Mong các anh chị tư vấn giúp.
Em xin chân thành cảm ơn.

JohnedTrung

Trần Chí Trung
bạn ơi bạn cho mình biết là chó 12 tuổi là tính theo tuỗi chó hay tuổi chúng ta.Nếu tuổi chúng ta thì chó đã già lắm rồi. Thường khi chó về già dể bệnh lắm. Gầy là do bé ko ăn nên gầy. tiêu chảy thì có rất nhiều nguyên nhân như ăn bậy hay bị đường ruột....v.v tốt nhất bạn nên đem ra thú y nơi có uy tín đễ chữa trị

JohnedTrung

Trần Chí Trung
àh wên chúc chú chó mau khỏe nha

JohnedTrung

Trần Chí Trung
àh wên chúc chú chó mau khỏe nha

chúc chủ thớt sk

nhangak

Turquoise Member
chủ thớt ơi bé thế nào rùi? :hmmm:

hoangtulovely9x

Rất Yêu Thú
Chó của mình tính theo tuổi của chúng ta mà.
Cảm ơn mọi người đã hỏi thăm.
Nó bây giờ vẵn bỏ ăn, chưa đỡ hơn. :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

chonguliemcut

Nhà em có nuôi con chó. Nó được khoảng 12 tuổi. Mấy hôm nay, nó bỏ ăn, nhợt nhạt, vàng da, mắt, gầy rạc người, và bị tiêu chảy.

kiki thôi đả thôi rôi.hôm qua nó vẩn con chơi nhảy.chỉ 1 ngay ỉa chảy dả chêt rôi

buratino1703

YTC Developer
Nhân cái sự đau buồn mà bạn làm thơ luôn à. Chó 12t là gần đất xa trời rồi, sức khỏe như ngọn đèn trước gió, nhiều bệnh cơ hội lắm.

JohnedTrung

Trần Chí Trung
Nhân cái sự đau buồn mà bạn làm thơ luôn à. Chó 12t là gần đất xa trời rồi, sức khỏe như ngọn đèn trước gió, nhiều bệnh cơ hội lắm.

Mình đồng ý nà

ilikepet

T.Viên Năng Động
Chó nhà mình mất rồi.
:sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

Chó nhà mình mất rồi.
:sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

Tội nghiệp bé quá, có vẻ bây giờ bạn đang buồn lắm. Mình không biết nói gì nhưng chắc bé cún vẫn đang rất nhớ bạn lắm :sad: