• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó của mình có phải là giống Labrador không?

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Mặt Lab, dáng Lab. Đực phải hơm bạn?
Cho tớ xin thêm ít thông tin về bé, độ tuổi, cân nặng nghen. Cơ bản cũng chuẩn mà :*
Pờ ét: Sao bạn không hỏi người bán hay cho bạn ý?

Danies Trang

mình cũng ko bik sao nữa, lần đầu nuôi nên ko có kinh nghiệm, nhưng e nó sợ người lắm, mà lại ko năng động lắm, núp vào trong kẹt nằm suốt thôi, tối thì la inh ỏi, ko cho ai ngủ cả @@

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
yeuchomeo. said:
Mình nghĩ Lab thì tai nó phải to hơn tai em này chứ.
Chắc chó lai rồi.
Tai trông như nào là chuẩn hả bạn? Mình nghĩ cũng tùy từng bé, cơ mà vì mới thấy vài bé lớn thôi nên không rõ lắm ^^

Danies Trang said:
mình cũng ko bik sao nữa, lần đầu nuôi nên ko có kinh nghiệm, nhưng e nó sợ người lắm, mà lại ko năng động lắm, núp vào trong kẹt nằm suốt thôi, tối thì la inh ỏi, ko cho ai ngủ cả @@
Lab theo mình đánh giá là một loài khá hiền, thân thiện nhưng hơi nhát. Tại bé chưa quen đấy, chắc giờ đỡ hơn rồi ha.
À, nhưng mình đang xin vài thông tin cơ bản của bé mà, bạn phải biết rõ hơn chứ O.O
---
Xin lỗi vì trả lời hơi lâu, có vẻ như...
Dù gì cũng chúc bạn vui vẻ nhé, sau vài ngày nữa mình quay lại không có gì mới mình sẽ close topic nghen :3
Kem.