• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó bị ói

khanh nhi

vầy ha, nhà tớ có 2 con chó, cái, 3 tháng tuổi. một con bị ói ra bọt vàng, bỏ ăn, ko sốt, ko tiêu chảy, tớ đi chích, chỉ 1 ngày mà nó ko còn ói nữa, ăn d0ượ nhưng ít, nên hôm sau ko chích nữa, nhưng tớ cảm thấy nó ko như mọi ngày, có vẻ hơi yếu, ít giỡn, ngủ nhiều. Hôm sau thì con còn lại bị y như con kia. tớ đã đi BS rồi, người ta nói chích 3 ngày.
Vậy là nó bị gì vậy, nếu nó ko ói nữa, có cần phải chích ko?

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Ặc , chó con đừng chích nhiều bạn à . Nếu ói là do không quen đồ ăn hay khó tiêu , có lãi ... Bạn mua cháo dinh dưỡng đúc mấy bé ăn nếu bỏ ăn chứ đừng hở cái chích càng chích cún càng yếu đi khi lúc còn nhỏ . Còn nếu bị ỉa chảy hay bị sốt cho ăn đường nha bạn , chúc cún bạn mau khỏe !!!

*tim*kshock

*Thành viên nhỏ tuổi uy tín!!!!!!
cho da nhu vay r thi pai nghe theo bac si ban ak pai chick day du dac biet cah ly 2 co ra cham soc day du lang nghe loi khuyen cua bs , cho cun uong sua ong tho pha loang,neu ban hokbenh tiem day du thi benh se dung lai o mot thoi gian sau do se lai phat benh chuc 2 e cun nha ban luon khoe