• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

* chó bắc kinh thuần chủng giá rẻ nào

Status
Không mở trả lời sau này.

love_babyox

Fb tyty huỳnh. SDT 01272.870.875
nhà mình cón 2 em chó bắc kinh, chó nhà đẻ nha mấy bạn. chó mẹ được chăm sóc kỹ lưỡng nên mấy e rất bụ bẫm.khoẻ mạnh,
chỉ còn 2 em đực màu trắng nhé.
mình ở bạc liêu. minh có thể ship đi 12 tỉnh miền tây và sài gòn nha. mình sẽ đích thân mang e nó đi chứ không phải gửi xe nên mấy bạn yên tâm về sức khoẻ em nó.
giá em nó là 2 triệu 1 em. tiền ship thì tuỳ tiền vé xe các bạn nhé.
mình đã bán 2 đợt chó rui, lần nào minh cũng ship lên sài gon, các bạn yên tâm nhé.
số dt liên lạc 01264741444.
mong e nó sớm vê được nha tốt. thanks các bạn
các bạn có thể lên facebook( gấu teddy ngủ ngày ) xem thêm hình mấy em đọt trước nha

* hình chó cha nha các bạn

hình chó mẹ nha

hình 2 em nha

love_babyox

minh o bạc liêu bạn ơi. trên facebook minh up nhìu hinh lắm bạn lên xem thêm nh. có hinh cha mẹ pé nữa. mình bán 3 đợt rùi. làn nào cũng ship đi sài gòn. bạn yên tâm nhé. lần này cũng đã có 2 nguoi ở sài gòn mua roi. tại chó nhà đẻ nên rất khỏe mạnh. mong các bạn ủng hộ

jas89

Có thể fix cho mình chút k? Đã nhắn tin, gọi đt mà k thấy b trả lời. Vừa mới rước 1 bé đực rồi, giờ muốn đón thêm 1 bé cái trắng. Có j liên lạc lại vs mình nha. SDT trong ib của bạn đó. Tk bạn

love_babyox

minh o bạc liêu bạn ơi. trên facebook minh up nhìu hinh lắm bạn lên xem thêm nh. có hinh cha mẹ pé nữa. mình bán 3 đợt rùi. làn nào cũng ship đi sài gòn. bạn yên tâm nhé. lần này cũng đã có 2 nguoi ở sài gòn mua roi. tại chó nhà đẻ nên rất khỏe mạnh. mong các bạn ủng hộ

love_babyox

love_babyox

Status
Không mở trả lời sau này.