• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cafe DOGI 72b Lê Văn Sỹ nới mình làm việc , chăm sóc những chú cún

alex_nguyen

Member
Đây lã những chú cún nơi mình làm việc , thân thiện và dễ thương , thỉnh thoảng mình vẫn đem 2 bé cocker nhà mình lên đây chơi . Bạn nào yêu thích cún thì đây là một nơi rất thích hợp cho những sở thích này đấy . H mở cửa từ 9h sáng đến 10h 30 mỗi ngày nhé .... welcome to Dogi 's coffee .

tungxibo456zx

Yêu Cún iu
updat chữ ký em nha

alex_nguyen

Member
đến 10h30 tối hả bạn? đem chó theo dc fai ko bạn

bạn có thể đến từ 9h sáng đến 10h30 tối nhá . khi đem theo cún mang theo sổ sk nghen bạn

tranguyen.204

YTC Developer
mình đi ui. mấy bé ở đây cưng lắm, iu lắm. Nhưng mình có góp ý thế này nha, quán nên nâng cao chất lượng sản phẩm phục vụ cho khách, hôm trước mình ghé qua, mình không hài lòng với các loại nước uống cũng như thức ăn bên cf phục vụ. Hy vọng quán càng ngày sẽ càng đông khách

alex_nguyen

Member
mình đi ui. mấy bé ở đây cưng lắm, iu lắm. Nhưng mình có góp ý thế này nha, quán nên nâng cao chất lượng sản phẩm phục vụ cho khách, hôm trước mình ghé qua, mình không hài lòng với các loại nước uống cũng như thức ăn bên cf phục vụ. Hy vọng quán càng ngày sẽ càng đông khách

TKS bạn vì lời khuyên , nhưng mình chỉ là nhân viên nên có nói cũng ko giải quyết được gì . Sau này bạn có ghé quán thì góp ý thẳng với chủ luôn nhé ! Tks